ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | chlorpheniramine maleate |
| ชื่อทางการค้า : | SURUMINE SYRUP |
| รูปแบบ : | syrup |
| ความแรง : | 2 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | สุพงษ์เภสัช, ห้างหุ้นส่วนจำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1A 2170/29 |
| ชื่อสารสำคัญ : | chlorpheniramine maleate |
| ชื่อทางการค้า : | SURAMINE SYRUP |
| รูปแบบ : | syrup |
| ความแรง : | 2 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | สุพงษ์เภสัช, ห้างหุ้นส่วนจำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1A 2171/29 |
| ชื่อสารสำคัญ : | chlorpheniramine maleate |
| ชื่อทางการค้า : | SURAMINE SYRUP |
| รูปแบบ : | syrup |
| ความแรง : | 2 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | สุพงษ์เภสัช, ห้างหุ้นส่วนจำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1A 2172/29 |
| ชื่อสารสำคัญ : | chlorpheniramine maleate |
| ชื่อทางการค้า : | SEVEN STARS' CHLORPHEN SYRUP |
| รูปแบบ : | syrup |
| ความแรง : | 2 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | ตราเจ็ดดาว จำกัด, บริษัท ห้างขายยา |
| เลขทะเบียน : | 1A 920/32 |
| ชื่อสารสำคัญ : | chlorpheniramine maleate |
| ชื่อทางการค้า : | SEA CHLOR SYRUP |
| รูปแบบ : | syrup |
| ความแรง : | 2 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | ซีฟาม จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 134/39 |
| ชื่อสารสำคัญ : | chlorpheniramine maleate |
| ชื่อทางการค้า : | SEA CHLOR |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 4 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ซีฟาม จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 773/38 |
| ชื่อสารสำคัญ : | chlorpheniramine maleate |
| ชื่อทางการค้า : | SEA CHLOR |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 4 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ซีฟาม จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 13/45 |
| ชื่อสารสำคัญ : | chlorpheniramine maleate |
| ชื่อทางการค้า : | SETO-CPM TABLET |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 4 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ปัจจุบันโอสถ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 213/60 |
| ชื่อสารสำคัญ : | cetirizine hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | SETIN SYRUP |
| รูปแบบ : | syrup |
| ความแรง : | 5 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | สยามเภสัช จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 391/46 |
| ชื่อสารสำคัญ : | cetirizine hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | STARTEC SYRUP |
| รูปแบบ : | syrup |
| ความแรง : | 5 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | ตราเจ็ดดาว จำกัด, บริษัท ห้างขายยา |
| เลขทะเบียน : | 1A 98/48 |
| ชื่อสารสำคัญ : | cetirizine hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | SUTAC |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เภสัชกรรมศรีประสิทธิ์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 437/39 |
| ชื่อสารสำคัญ : | cetirizine hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | STARTEC |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ตราเจ็ดดาว จำกัด, บริษัท ห้างขายยา |
| เลขทะเบียน : | 1A 1098/41 |
