ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | flavoxate |
| ชื่อทางการค้า : | SPASDIC - 100 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เมดิซีน โปรดักส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 900/41 |
| ชื่อสารสำคัญ : | flavoxate |
| ชื่อทางการค้า : | SPASURI 200 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ฟาร์มาสันต์แล็บบอราตอรี่ส์จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1172/40 |
| ชื่อสารสำคัญ : | solifenacin |
| ชื่อทางการค้า : | SOFCARE 10 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูนีซัน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 23/60(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | solifenacin |
| ชื่อทางการค้า : | SOFCARE 5 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูนีซัน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 22/60(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | trospium chloride |
| ชื่อทางการค้า : | SPASMEX 15 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 15 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูเนียนเมดดิคอล (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 62/49 |
| ชื่อสารสำคัญ : | trospium chloride |
| ชื่อทางการค้า : | SPASIUM |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 20 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บางกอกแล็ป แอนด์ คอสเมติค จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 197/51 |
| ชื่อสารสำคัญ : | trospium chloride |
| ชื่อทางการค้า : | SPASMO-LYT 20 MG |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 20 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท เวียร์ทริศ ฟาร์มาซูติคอล (ประเทศไทย) จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1C 147/59 |
| ชื่อสารสำคัญ : | trospium chloride |
| ชื่อทางการค้า : | SPASMEX 30 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 30 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูเนียนเมดดิคอล (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 63/49 |
| ชื่อสารสำคัญ : | sildenafil |
| ชื่อทางการค้า : | SILDERA 100 MG (TABLETS) |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แอตแลนติค จำกัด, บริษัท โรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 11/58(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | sildenafil |
| ชื่อทางการค้า : | SIDEGRA (100 MG) |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | องค์การเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 27/59(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | sildenafil |
| ชื่อทางการค้า : | SINAFIL - 100 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | มิลลิเมด จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 17/61(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | sildenafil |
| ชื่อทางการค้า : | SILATIO |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 20 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูนีซัน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 27/58(NG) |
