ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | olmesartan+hydrochlorothiazide |
| ชื่อทางการค้า : | OLMETEC PLUS (TABLETS 40 MG/12.5 MG) |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 40 MG+12.5 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | ไฟเซอร์ (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2C 6/51(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | omega-3-triglycerides incl. other esters and acids |
| ชื่อทางการค้า : | OMACOR |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 1000 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แอ๊บบอต ลาบอแรตอรีส จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 84/55(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | chlorhexidine gluconate |
| ชื่อทางการค้า : | ORAKLEAN |
| รูปแบบ : | cleansing preparation |
| ความแรง : | 2 gm/100 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | แอตแลนติค จำกัด, บริษัทโรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 471/55 |
| ชื่อสารสำคัญ : | tetrachlorodecaoxygen |
| ชื่อทางการค้า : | OXOFERIN |
| รูปแบบ : | oral solution |
| ความแรง : | 6.9 Munit/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | นีโอฟาร์ม จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 282/48 |
| ชื่อสารสำคัญ : | isotretinoin |
| ชื่อทางการค้า : | ORATANE (10 MG) |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ซิลลิค ฟาร์มา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 10/59 |
| ชื่อสารสำคัญ : | isotretinoin |
| ชื่อทางการค้า : | ORATANE (20 MG) |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 20 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ซิลลิค ฟาร์มา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 11/59 |
| ชื่อสารสำคัญ : | estradiol |
| ชื่อทางการค้า : | OESTRODOSE |
| รูปแบบ : | gel |
| ความแรง : | 0.06%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | เบซินส์ เฮลธ์แคร์ (ไทยแลนด์) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 168/54 |
| ชื่อสารสำคัญ : | estradiol |
| ชื่อทางการค้า : | OESTROGEL |
| รูปแบบ : | gel |
| ความแรง : | 0.06%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | เบซินส์ เฮลธ์แคร์ (ไทยแลนด์) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 170/54 |
| ชื่อสารสำคัญ : | estradiol benzoate |
| ชื่อทางการค้า : | OESTRADIOL BENZOATE INJECTION |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 5 mg/1 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | แหลมทองการแพทย์ จำกัด, บริษัทโรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 692/29 |
| ชื่อสารสำคัญ : | clomifene |
| ชื่อทางการค้า : | OVINUM |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ไบโอแลป จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 201/35 |
| ชื่อสารสำคัญ : | clomifene |
| ชื่อทางการค้า : | OVA-MIT |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ฟาร์มาแลนด์ (1982) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 237/34 |
| ชื่อสารสำคัญ : | clomifene |
| ชื่อทางการค้า : | OVULET 50 MG TABLET |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | จีไอเอส ฟาร์มา, ห้างหุ้นส่วนจำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1C 130/56 |
