ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | Oral rehydration salt formulations |
| ชื่อทางการค้า : | OREDA R.O. |
| รูปแบบ : | powder |
| ความแรง : | - |
| ผู้รับอนุญาต : | บี.เอ็ล.ฮั้ว จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 135/49 |
| ชื่อสารสำคัญ : | Oral rehydration salt formulations |
| ชื่อทางการค้า : | O - SALINE |
| รูปแบบ : | solution |
| ความแรง : | - |
| ผู้รับอนุญาต : | บี.เอ็ล.ฮั้ว จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 13/55 |
| ชื่อสารสำคัญ : | pioglitazone and alogliptin |
| ชื่อทางการค้า : | OSENI 25 MG/15 MG TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 15 MG+25 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | เซลล์เทรียน เฮลท์แคร์ (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2C 13/58(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | pioglitazone and alogliptin |
| ชื่อทางการค้า : | OSENI 25 MG/30 MG TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 30 MG+25 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | เซลล์เทรียน เฮลท์แคร์ (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2C 14/58(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | multivitamins and other minerals, incl. combinations |
| ชื่อทางการค้า : | OBIMIN - AZ |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | - |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูนิแล็บ ฟาร์มาซูติคอลส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 344/41 |
| ชื่อสารสำคัญ : | multivitamins and other minerals, incl. combinations |
| ชื่อทางการค้า : | OBIMIN(R) - AZ PLUS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | - |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูนิแล็บ ฟาร์มาซูติคอลส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 123/55 |
| ชื่อสารสำคัญ : | Multivitamins, plain |
| ชื่อทางการค้า : | OCEAN GOLD COD LIVER OIL WITH MULTIVITAMIN |
| รูปแบบ : | syrup |
| ความแรง : | - |
| ผู้รับอนุญาต : | โอลิค (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 23/52 |
| ชื่อสารสำคัญ : | Vitamin A and D and calcium |
| ชื่อทางการค้า : | ORANGE SCOTT'S EMULSION |
| รูปแบบ : | emulsion |
| ความแรง : | (850 IU+85 IU+414 MG)/15 ML |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท เฮลีออน คอนซูมเมอร์ เฮลธ์ (ประเทศไทย) จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 2C 38/59 |
| ชื่อสารสำคัญ : | alfacalcidol |
| ชื่อทางการค้า : | ONE-ALPHA (0.25 MCG.) |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 0.25 mcg |
| ผู้รับอนุญาต : | ดีเคเอสเอช (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 77/53 |
| ชื่อสารสำคัญ : | alfacalcidol |
| ชื่อทางการค้า : | ONE - ALPHA (1 MCG) |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 1 mcg |
| ผู้รับอนุญาต : | ดีเคเอสเอช (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 85/53 |
| ชื่อสารสำคัญ : | Vitamin B1 in combination with vitamin B6 and/or vitamin B12 |
| ชื่อทางการค้า : | ONE-SIX-TWELVE FORT |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 100 MG+200 MG+200 MCG |
| ผู้รับอนุญาต : | เอ็ม แอนด์ เอ็ช แมนูแฟคเจอริ่ง จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 42/57 |
| ชื่อสารสำคัญ : | Vitamin B1 in combination with vitamin B6 and/or vitamin B12 |
| ชื่อทางการค้า : | ONE - SIX - TWELVE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 100 MG+5 MG+50 MCG |
| ผู้รับอนุญาต : | เอ็ม แอนด์ เอ็ช แมนูแฟคเจอริ่ง จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 89/43 |
