ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | cinnarizine |
| ชื่อทางการค้า : | NAZINE TAB |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 25 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เวสโก ฟาร์มาซูติคอล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 413/39 |
| ชื่อสารสำคัญ : | metronidazole |
| ชื่อทางการค้า : | NIDA-ZOLE |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 250 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เมดิซีน โปรดักส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 178/32 |
| ชื่อสารสำคัญ : | chloroquine phosphate |
| ชื่อทางการค้า : | NITAQUIN |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 250 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูโทเปี้ยน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 59/30 |
| ชื่อสารสำคัญ : | niclosamide |
| ชื่อทางการค้า : | NICLOSAMIDE TABLET |
| รูปแบบ : | chewable tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ที. แมน ฟาร์มา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 301/31 |
| ชื่อสารสำคัญ : | niclosamide |
| ชื่อทางการค้า : | NICLOSAMIDE TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | พิคโก้ฟาร์มา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 477/29 |
| ชื่อสารสำคัญ : | niclosamide |
| ชื่อทางการค้า : | NICLOVERM |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บุคคโลเทรดดิ้ง จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 118/45 |
| ชื่อสารสำคัญ : | niclosamide |
| ชื่อทางการค้า : | N.D. 19 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บุคคโลเทรดดิ้ง จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 508/51 |
| ชื่อสารสำคัญ : | niclosamide |
| ชื่อทางการค้า : | NICLOSAMIDE TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เคมีภัณฑ์ เมดิคอล จำกัด, บริษัท โรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 393/55 |
| ชื่อสารสำคัญ : | niclosamide |
| ชื่อทางการค้า : | NICLOSAMIDE TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เคมีภัณฑ์ เมดิคอล จำกัด, บริษัท โรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 451/55 |
| ชื่อสารสำคัญ : | niclosamide |
| ชื่อทางการค้า : | NICLOSAMIDE TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เอช.เค.ฟาร์มาซูติคอล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 349/58 |
| ชื่อสารสำคัญ : | naphazoline hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | NASOL SPRAY |
| รูปแบบ : | nasal spray |
| ความแรง : | 100 mg/100 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | บอส ฟาร์มาแคร์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 7/62 |
| ชื่อสารสำคัญ : | naphazoline+chlorphenamine(chlorpheniramine) |
| ชื่อทางการค้า : | NASOL NEBULISER |
| รูปแบบ : | nasal spray |
| ความแรง : | (2.5 MG+1 MG)/1 ML |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท บอส ฟาร์มาแคร์ จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 2A 646/28 |
