ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | orphenadrine+paracetamol |
| ชื่อทางการค้า : | NORGESIC |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 35 MG+450 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | อินเตอร์ไทย ฟาร์มาซูติเคิ้ล แมนูแฟคเจอริ่ง จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 7/54 |
| ชื่อสารสำคัญ : | orphenadrine+paracetamol |
| ชื่อทางการค้า : | NORPA TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 35 MG+450 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | เบสซี่แอรอน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 54/56 |
| ชื่อสารสำคัญ : | orphenadrine+paracetamol |
| ชื่อทางการค้า : | NOVASIC |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 35 MG+450 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | ฟีฮาแล็บ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 84/58 |
| ชื่อสารสำคัญ : | orphenadrine+paracetamol |
| ชื่อทางการค้า : | NORGESIC |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 35 MG+450 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | ไอโนวา ฟาร์มา (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2C 7/61 |
| ชื่อสารสำคัญ : | orphenadrine+paracetamol |
| ชื่อทางการค้า : | NORGIC |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 35 MG+500 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | พอนด์ เคมีคอล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 117/38 |
| ชื่อสารสำคัญ : | orphenadrine+paracetamol |
| ชื่อทางการค้า : | NABESAC |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 35 MG+500 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | มาซา แลบ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 118/39 |
| ชื่อสารสำคัญ : | orphenadrine+paracetamol |
| ชื่อทางการค้า : | NORAPHEN |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 35 MG+500 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | บางกอกแล็ป แอนด์ คอสเมติค จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 259/40 |
| ชื่อสารสำคัญ : | orphenadrine+paracetamol |
| ชื่อทางการค้า : | NABESAC |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 35 MG+500 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูเมด้า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 227/43 |
| ชื่อสารสำคัญ : | orphenadrine+paracetamol |
| ชื่อทางการค้า : | NABESAC |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 35 MG+500 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | มาซา แลบ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 25/45 |
| ชื่อสารสำคัญ : | orphenadrine+paracetamol |
| ชื่อทางการค้า : | NUOSIC |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 35 MG+500 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | มิลลิเมด จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 82/45 |
| ชื่อสารสำคัญ : | orphenadrine+paracetamol |
| ชื่อทางการค้า : | NUOSIC |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 35 MG+500 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | มิลลิเมด จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 83/45 |
| ชื่อสารสำคัญ : | orphenadrine+paracetamol |
| ชื่อทางการค้า : | NABESAC |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 35 MG+500 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | มาซา แลบ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 162/53 |
