ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | insulin aspart |
| ชื่อทางการค้า : | NOVORAPID PENFILL |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 100 iu/1 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | โนโวนอร์ดิสค์ฟาร์มา (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 23/53(NB) |
| ชื่อสารสำคัญ : | insulin aspart |
| ชื่อทางการค้า : | NOVORAPID FLEXPEN |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 100 iu/1 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | โนโวนอร์ดิสค์ฟาร์มา (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 9/61(NB) |
| ชื่อสารสำคัญ : | insulin aspart |
| ชื่อทางการค้า : | NOVORAPID FLEXPEN |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 100 iu/1 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | โนโวนอร์ดิสค์ฟาร์มา (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 12/61(NB) |
| ชื่อสารสำคัญ : | insulin aspart;Biphasic insulin aspart |
| ชื่อทางการค้า : | NOVOMIX 30 PENFILL |
| รูปแบบ : | suspensions for injections or infusions |
| ความแรง : | 100 iu/1 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | โนโวนอร์ดิสค์ฟาร์มา (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 10/61(NB) |
| ชื่อสารสำคัญ : | insulin aspart;Biphasic insulin aspart |
| ชื่อทางการค้า : | NOVOMIX 30 FLEXPEN |
| รูปแบบ : | suspensions for injections or infusions |
| ความแรง : | 100 iu/1 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | โนโวนอร์ดิสค์ฟาร์มา (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 11/61(NB) |
| ชื่อสารสำคัญ : | insulin aspart;Biphasic insulin aspart |
| ชื่อทางการค้า : | NOVOMIX 30 FLEXPEN |
| รูปแบบ : | suspensions for injections or infusions |
| ความแรง : | 100 iu/1 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | โนโวนอร์ดิสค์ฟาร์มา (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 13/61(NB) |
| ชื่อสารสำคัญ : | metformin hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | NEOFORMIN |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | นิวไลฟ์ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 246/39 |
| ชื่อสารสำคัญ : | glibenclamide |
| ชื่อทางการค้า : | NEOGIL |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | นิวไลฟ์ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 184/39 |
| ชื่อสารสำคัญ : | glipizide |
| ชื่อทางการค้า : | NAMEDIA |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ฟาร์มาสันต์แล็บบอราตอรี่ส์จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 424/38 |
| ชื่อสารสำคัญ : | alogliptin |
| ชื่อทางการค้า : | NESINA 25 MG (TABLETS) |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 25 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เซลล์เทรียน เฮลท์แคร์ (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 27/59(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | repaglinide |
| ชื่อทางการค้า : | NOVONORM 1.0 MG |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 1 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | โนโวนอร์ดิสค์ฟาร์มา (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 40/42(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | multivitamins and other minerals, incl. combinations |
| ชื่อทางการค้า : | NUTRIVITA |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | - |
| ผู้รับอนุญาต : | เมก้า ไลฟ์ไซแอ็นซ์ จำกัด (มหาชน), บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 855/30 |
