ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | gemfibrozil |
| ชื่อทางการค้า : | LOCHOLES 600 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 600 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ที.โอ.ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 168/40 |
| ชื่อสารสำคัญ : | gemfibrozil |
| ชื่อทางการค้า : | LOPID (600 MG.) |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 600 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | โอลิค (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 421/40 |
| ชื่อสารสำคัญ : | gemfibrozil |
| ชื่อทางการค้า : | LIPIDESS 600 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 600 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ตราเจ็ดดาว จำกัด, บริษัท ห้างขายยา |
| เลขทะเบียน : | 1A 217/49 |
| ชื่อสารสำคัญ : | gemfibrozil |
| ชื่อทางการค้า : | LOPAT - 600 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 600 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | นิวไลฟ์ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 99/53 |
| ชื่อสารสำคัญ : | gemfibrozil |
| ชื่อทางการค้า : | LOPICARE-600 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 600 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | โฟร์ตี้ทู สยามเมดิแคร์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 334/53 |
| ชื่อสารสำคัญ : | gemfibrozil |
| ชื่อทางการค้า : | LOPID O.D. |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 900 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ไฟเซอร์ (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 308/51 |
| ชื่อสารสำคัญ : | fenofibrate |
| ชื่อทางการค้า : | LEXEMIN 100 |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูนีซัน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 544/41 |
| ชื่อสารสำคัญ : | fenofibrate |
| ชื่อทางการค้า : | LIPOTHIN 200 |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ที.โอ.เคมีคอลส์ (1979) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1175/44 |
| ชื่อสารสำคัญ : | fenofibrate |
| ชื่อทางการค้า : | LIPANTHYL 200 MICRONIZED, CAPSULES |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แอ๊บบอต ลาบอแรตอรีส จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 206/53 |
| ชื่อสารสำคัญ : | fenofibrate |
| ชื่อทางการค้า : | LEXEMIN 300 |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 300 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูนีซัน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 543/41 |
| ชื่อสารสำคัญ : | fenofibrate |
| ชื่อทางการค้า : | LEXEMIN 160 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 160 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูนีซัน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 22/51 |
| ชื่อสารสำคัญ : | fenofibrate |
| ชื่อทางการค้า : | LOFIBRATE 160 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 160 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | โปลิฟาร์ม จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 105/57 |
