ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | bisoprolol+hydrochlorothiazide |
| ชื่อทางการค้า : | LODOZ 2.5 MG/6.25 MG |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 2.5 MG+6.25 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | เมอร์ค จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2C 28/59(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | bisoprolol+hydrochlorothiazide |
| ชื่อทางการค้า : | LODOZ 5 MG/6.25 MG |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 5 MG+6.25 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | เมอร์ค จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2C 29/59(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | amlodipine besilate |
| ชื่อทางการค้า : | LODIPINE 10 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ฟาร์มาสันต์แล็บบอราตอรี่ส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 58/60(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | lercanidipine |
| ชื่อทางการค้า : | LERCADIP 20 MG |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 20 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แอ๊บบอต ลาบอแรตอรีส จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 112/55(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | enalapril maleate |
| ชื่อทางการค้า : | LAPRIL 5 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ฟาร์มาสันต์แล็บบอราตอรี่ส์จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 304/36 |
| ชื่อสารสำคัญ : | lisinopril |
| ชื่อทางการค้า : | LISPRIL 10 MG. |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | สยามเภสัช จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 116/35 |
| ชื่อสารสำคัญ : | lisinopril |
| ชื่อทางการค้า : | LISPRIL (R) 20 MG. |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 20 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | สยามเภสัช จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 118/35 |
| ชื่อสารสำคัญ : | lisinopril |
| ชื่อทางการค้า : | LISPRIL 5 MG. |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | สยามเภสัช จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 117/35 |
| ชื่อสารสำคัญ : | losartan potassium |
| ชื่อทางการค้า : | LORANTA 100 MG. TABLET |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | สยามเภสัช จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 6/51(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | losartan potassium |
| ชื่อทางการค้า : | LOSARTAN GPO (100 MG) |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | องค์การเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 12/58(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | losartan potassium |
| ชื่อทางการค้า : | LANZAAR 100 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เบอร์ลินฟาร์มาซูติคอลอินดัสตรี้ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 3/58(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | losartan potassium |
| ชื่อทางการค้า : | LORANTA 50 MG. TABLET |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | สยามเภสัช จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 7/50(NG) |
