ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | diiodohydroxyquinoline |
| ชื่อทางการค้า : | FLODUNAL |
| รูปแบบ : | vaginal tablet |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เคมีภัณฑ์ เมดิคอล จำกัด, บริษัท โรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 352/55 |
| ชื่อสารสำคัญ : | dequalinium |
| ชื่อทางการค้า : | FLUOMIZIN |
| รูปแบบ : | vaginal tablet |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ดีเคเอสเอช (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 172/50(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | clotrimazole |
| ชื่อทางการค้า : | FUNGIDERM TABLETS |
| รูปแบบ : | vaginal tablet |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เกร๊ทเตอร์ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท โรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 56/30 |
| ชื่อสารสำคัญ : | clotrimazole |
| ชื่อทางการค้า : | FUNGICON (VAGINAL TABLETS) |
| รูปแบบ : | vaginal tablet |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | คอนติเนนเติล-ฟาร์ม จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 8/31 |
| ชื่อสารสำคัญ : | clotrimazole |
| ชื่อทางการค้า : | FUNGICON (VAGINAL TABLETS) |
| รูปแบบ : | vaginal tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | คอนติเนนเติล-ฟาร์ม จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 350/39 |
| ชื่อสารสำคัญ : | clotrimazole |
| ชื่อทางการค้า : | FUNGIDERM CLOTRIMAZOLE 500 |
| รูปแบบ : | vaginal tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เกร๊ทเตอร์ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท โรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 374/44 |
| ชื่อสารสำคัญ : | clotrimazole |
| ชื่อทางการค้า : | FADAVAG 500 |
| รูปแบบ : | vaginal tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ตราเจ็ดดาว จำกัด , บริษัทห้างขายยา |
| เลขทะเบียน : | 1A 240/59 |
| ชื่อสารสำคัญ : | black cohosh rhizome powdered extract |
| ชื่อทางการค้า : | FEMOSA |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 12 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เมก้า ไลฟ์ไซแอ็นซ์ จำกัด (มหาชน), บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1/53(H) |
| ชื่อสารสำคัญ : | dydrogesterone+estradiol |
| ชื่อทางการค้า : | FEMOSTON CONTI |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 5 MG+1 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | แอ๊บบอต ลาบอแรตอรีส จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2C 42/53(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | dydrogesterone+estradiol |
| ชื่อทางการค้า : | FEMOSTON 1/10 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 10 MG+1 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | แอ๊บบอต ลาบอแรตอรีส จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2C 43/53(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | urofollitropin |
| ชื่อทางการค้า : | FOSOH(TM) 150 |
| รูปแบบ : | powders for solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 150 iu/1vial |
| ผู้รับอนุญาต : | เจ.เอ.วี ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 45/48 |
| ชื่อสารสำคัญ : | urofollitropin |
| ชื่อทางการค้า : | FOSOH(TM) 75 |
| รูปแบบ : | powders for solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 75 iu/1vial |
| ผู้รับอนุญาต : | เจ.เอ.วี ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 44/48 |
