ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | indometacin |
| ชื่อทางการค้า : | ELMETACIN |
| รูปแบบ : | topical solution |
| ความแรง : | 8 mg/1 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | โอลิค (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 708/30 |
| ชื่อสารสำคัญ : | methyl salicylate+menthol |
| ชื่อทางการค้า : | EAGLE BRAND MEDICATED OIL |
| รูปแบบ : | oil solution |
| ความแรง : | - |
| ผู้รับอนุญาต : | โอเร็กซ์ เทรดดิ้ง จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2C 6/51 |
| ชื่อสารสำคัญ : | eucalyptus oil |
| ชื่อทางการค้า : | EUCALYPTUS OIL KANGAROO BRAND |
| รูปแบบ : | oil solution |
| ความแรง : | 80-85 ml/100 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | ฟาร์มาแคร์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 390/49 |
| ชื่อสารสำคัญ : | rocuronium bromide |
| ชื่อทางการค้า : | ESMERON |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 10 mg/1 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | เอ็มเอสดี (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 42/60(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | eperisone |
| ชื่อทางการค้า : | ESPENAL |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เภสัชกรรมศรีประสิทธิ์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 11/53 |
| ชื่อสารสำคัญ : | eperisone |
| ชื่อทางการค้า : | ERISONE 50 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | พอนด์ เคมีคอล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 27/61 |
| ชื่อสารสำคัญ : | etomidate |
| ชื่อทางการค้า : | ETOMIDATE (R) - LIPURO |
| รูปแบบ : | emulsions for injections or infusions |
| ความแรง : | 2 mg/1 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | บี.บราวน์ (ประเทศไทย)จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 209/43 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ergotamine |
| ชื่อทางการค้า : | ERRAGA |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 1 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เจริญเภสัชแล็บ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 158/60 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ergotamine |
| ชื่อทางการค้า : | ERRAGA TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 1 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เจเอสพี (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท โรงงานเภสัชอุตสาหกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 168/60 |
| ชื่อสารสำคัญ : | sodium valproate |
| ชื่อทางการค้า : | ENCORATE CHRONO 200 |
| รูปแบบ : | CR tablet |
| ความแรง : | 200 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | แรนแบ็กซี่ (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2C 123/58 |
| ชื่อสารสำคัญ : | sodium valproate |
| ชื่อทางการค้า : | ENCORATE |
| รูปแบบ : | enteric-coated tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แรนแบ็กซี่ (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 122/58 |
| ชื่อสารสำคัญ : | sodium valproate |
| ชื่อทางการค้า : | ENCORATE 300 |
| รูปแบบ : | enteric-coated tablet |
| ความแรง : | 300 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แรนแบ็กซี่ (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 124/58 |
