ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | chlorpheniramine+paracetamol |
| ชื่อทางการค้า : | DECOLGEN |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 2 MG+500 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูนิแล็บ ฟาร์มาซูติคอลส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 16/40 |
| ชื่อสารสำคัญ : | chlorpheniramine+paracetamol |
| ชื่อทางการค้า : | DIMOATE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 2 MG+500 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | เคมีภัณฑ์ เมดิคอล จำกัด, บริษัท โรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 2A 79/55 |
| ชื่อสารสำคัญ : | chlorpheniramine+paracetamol |
| ชื่อทางการค้า : | DAMOL |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 4 MG+500 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | เคมีภัณฑ์ เมดิคอล จำกัด, บริษัท โรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 2A 104/55 |
| ชื่อสารสำคัญ : | chlorpheniramine+paracetamol+phenylephrine |
| ชื่อทางการค้า : | DECOLGEN PRIN TABLET |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 2 MG+500 MG+10 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูนิแล็บ ฟาร์มาซูติคอลส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 289/44 |
| ชื่อสารสำคัญ : | Dimenhydrinate (Diphenhydramine Theoclate) |
| ชื่อทางการค้า : | DIVOMIT |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 50 mg/1 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท แอล.บี.เอส. แลบบอเรตอรี่ จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1A 583/36 |
| ชื่อสารสำคัญ : | Dimenhydrinate (Diphenhydramine Theoclate) |
| ชื่อทางการค้า : | DIMONATE INJECTION |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 50 mg/1 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูโทเปี้ยน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 742/41 |
| ชื่อสารสำคัญ : | Dimenhydrinate (Diphenhydramine Theoclate) |
| ชื่อทางการค้า : | DIMESIAN TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เอเชี่ยน ฟาร์มาซูติคัล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 404/27 |
| ชื่อสารสำคัญ : | Dimenhydrinate (Diphenhydramine Theoclate) |
| ชื่อทางการค้า : | DIMONATE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูโทเปี้ยน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1990/28 |
| ชื่อสารสำคัญ : | Dimenhydrinate (Diphenhydramine Theoclate) |
| ชื่อทางการค้า : | DIMENHYDRINATE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | พิคโก้ฟาร์มา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 530/29 |
| ชื่อสารสำคัญ : | Dimenhydrinate (Diphenhydramine Theoclate) |
| ชื่อทางการค้า : | DRAMAMINE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | โอลิค (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 726/29 |
| ชื่อสารสำคัญ : | Dimenhydrinate (Diphenhydramine Theoclate) |
| ชื่อทางการค้า : | DIMENHYDRINATE TABLET |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ที. แมน ฟาร์มา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1689/29 |
| ชื่อสารสำคัญ : | Dimenhydrinate (Diphenhydramine Theoclate) |
| ชื่อทางการค้า : | DENIM |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บี.เอ็ล.ฮั้ว จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1719/29 |
