ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | dextromethorphan hydrobromide |
| ชื่อทางการค้า : | DEXTROMETHORPHAN TABLET |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 15 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เอช.เค.ฟาร์มาซูติคอล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 342/58 |
| ชื่อสารสำคัญ : | dextromethorphan hydrobromide |
| ชื่อทางการค้า : | DEXTROMETHORPHAN TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 30 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ที.พี.ดรัก แลบบอราทอรี่ส์ (1969) จำกัด , บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 528/56 |
| ชื่อสารสำคัญ : | chlorpheniramine+dextromethorphan |
| ชื่อทางการค้า : | DEXTROMINE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 2 MG+15 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | เยนเนอร์ราลดรั๊กส์เฮ้าส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 448/27 |
| ชื่อสารสำคัญ : | chlorpheniramine+dextromethorphan |
| ชื่อทางการค้า : | DECOL TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 2 MG+15 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูโทเปี้ยน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 353/30 |
| ชื่อสารสำคัญ : | chlorpheniramine+dextromethorphan |
| ชื่อทางการค้า : | DETUSSCO |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 2 MG+15 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | ฟาร์มา ซัพพลาย จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 130/32 |
| ชื่อสารสำคัญ : | chlorpheniramine+dextromethorphan |
| ชื่อทางการค้า : | DIONO TAB |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 4 MG+15 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | วี.เอส.ฟาร์ม่า (1971) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 165/50 |
| ชื่อสารสำคัญ : | chlorpheniramine+dextromethorphan+terpin hydrate |
| ชื่อทางการค้า : | DEXPIN |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 2 MG+10 MG+125 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | เกร๊ทเตอร์ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท โรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 2A 1204/28 |
| ชื่อสารสำคัญ : | chlorpheniramine+paracetamol+dextromethorphan |
| ชื่อทางการค้า : | DERAMOL KIDS SYRUP |
| รูปแบบ : | syrup |
| ความแรง : | (1 MG+150 MG+10 MG)/5 ML |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท แอล.บี.เอส. แลบบอเรตอรี่ จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 2A 53/50 |
| ชื่อสารสำคัญ : | chlorpheniramine+paracetamol+dextromethorphan |
| ชื่อทางการค้า : | DEXPACOL SYRUP |
| รูปแบบ : | syrup |
| ความแรง : | (2 MG+125 MG+5 MG)/5 ML |
| ผู้รับอนุญาต : | ดาด้า ฟาร์มาซูติคอล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 175/43 |
| ชื่อสารสำคัญ : | brompheniramine+dextromethorphan+guaifenesin |
| ชื่อทางการค้า : | DEXTER-ST |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 4 MG+20 MG+200 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | วี.เอส.ฟาร์ม่า (1971) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 94/51 |
| ชื่อสารสำคัญ : | chlorpheniramine+dextromethorphan+guaifenesin |
| ชื่อทางการค้า : | DEXTRO COUGH SYRUP |
| รูปแบบ : | syrup |
| ความแรง : | (2 MG+5 MG+50 MG)/5 ML |
| ผู้รับอนุญาต : | โอสถอินเตอร์ แลบบอราทอรีส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 61/32 |
| ชื่อสารสำคัญ : | chlorpheniramine+dextromethorphan+guaifenesin+terpin hydrate |
| ชื่อทางการค้า : | DEXPHEN |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 1 MG+15 MG+100 MG+200 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | เอเชี่ยนยูเนียนแล็บบอราตอรี่ส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 474/30 |
