ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | dextromethorphan hydrobromide |
| ชื่อทางการค้า : | DEXTROMETHORPHAN |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 15 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บางกอกแล็ป แอนด์ คอสเมติค จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 89/38 |
| ชื่อสารสำคัญ : | dextromethorphan hydrobromide |
| ชื่อทางการค้า : | DEXTROMETHORPHAN HYDROBROMIDE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 15 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | นิวไลฟ์ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 676/38 |
| ชื่อสารสำคัญ : | dextromethorphan hydrobromide |
| ชื่อทางการค้า : | DEXTROPHAN |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 15 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ซีฟาม จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 741/38 |
| ชื่อสารสำคัญ : | dextromethorphan hydrobromide |
| ชื่อทางการค้า : | DEXTROSIA -15 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 15 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | โฟร์ตี้ทู สยามเมดิแคร์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 120/40 |
| ชื่อสารสำคัญ : | dextromethorphan hydrobromide |
| ชื่อทางการค้า : | DEXTROMED |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 15 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เมดิซีน โปรดักส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 28/44 |
| ชื่อสารสำคัญ : | dextromethorphan hydrobromide |
| ชื่อทางการค้า : | DEXTROPHAN |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 15 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ซีฟาม จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 104/46 |
| ชื่อสารสำคัญ : | dextromethorphan hydrobromide |
| ชื่อทางการค้า : | DEXTROMED |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 15 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เมดิซีน โปรดักส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 216/48 |
| ชื่อสารสำคัญ : | dextromethorphan hydrobromide |
| ชื่อทางการค้า : | DEXTOLAR |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 15 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ตราเจ็ดดาว จำกัด, บริษัท ห้างขายยา |
| เลขทะเบียน : | 1A 71/49 |
| ชื่อสารสำคัญ : | dextromethorphan hydrobromide |
| ชื่อทางการค้า : | DEXTRO-STAR |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 15 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ตราเจ็ดดาว จำกัด, บริษัท ห้างขายยา |
| เลขทะเบียน : | 1A 300/52 |
| ชื่อสารสำคัญ : | dextromethorphan hydrobromide |
| ชื่อทางการค้า : | DEX-CE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 15 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | อินแพคฟาร์มา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 355/53 |
| ชื่อสารสำคัญ : | dextromethorphan hydrobromide |
| ชื่อทางการค้า : | DEXTRO |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 15 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เคมีภัณฑ์ เมดิคอล จำกัด, บริษัท โรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 270/55 |
| ชื่อสารสำคัญ : | dextromethorphan hydrobromide |
| ชื่อทางการค้า : | DEXTROMETHORPHAN TABLET |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 15 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เอช.เค.ฟาร์มาซูติคอล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 290/58 |
