ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | dicloxacillin sodium |
| ชื่อทางการค้า : | DICLOXACILLIN-500 CAPSULE |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ตราเจ็ดดาว จำกัด, บริษัท ห้างขายยา |
| เลขทะเบียน : | 1A 87/54 |
| ชื่อสารสำคัญ : | dicloxacillin sodium |
| ชื่อทางการค้า : | DICLOHOF 500 |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ตราเจ็ดดาว จำกัด , บริษัทห้างขายยา |
| เลขทะเบียน : | 1A 321/57 |
| ชื่อสารสำคัญ : | dicloxacillin sodium |
| ชื่อทางการค้า : | D-CLOXA 500 |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ชุมชนเภสัชกรรม จำกัด (มหาชน), บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1/58 |
| ชื่อสารสำคัญ : | dicloxacillin sodium |
| ชื่อทางการค้า : | DICLOX-F |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เอช.เค.ฟาร์มาซูติคอล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 267/59 |
| ชื่อสารสำคัญ : | dicloxacillin sodium |
| ชื่อทางการค้า : | DICLOXA H.K |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เอช.เค.ฟาร์มาซูติคอล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 268/59 |
| ชื่อสารสำคัญ : | dicloxacillin sodium |
| ชื่อทางการค้า : | DICLOXHIM 125 DRY SYRUP |
| รูปแบบ : | dry syrup |
| ความแรง : | 125 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | ตราเจ็ดดาว จำกัด , บริษัทห้างขายยา |
| เลขทะเบียน : | 1A 279/54 |
| ชื่อสารสำคัญ : | dicloxacillin sodium |
| ชื่อทางการค้า : | DOROX |
| รูปแบบ : | dry syrup |
| ความแรง : | 62.5 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | เอ็ม แอนด์ เอ็ช แมนูแฟคเจอริ่ง จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 2196/30 |
| ชื่อสารสำคัญ : | dicloxacillin sodium |
| ชื่อทางการค้า : | DI-K-CIL |
| รูปแบบ : | dry syrup |
| ความแรง : | 62.5 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | ที.พี.ดรัก แลบบอราทอรี่ส์(1969) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 345/41 |
| ชื่อสารสำคัญ : | dicloxacillin sodium |
| ชื่อทางการค้า : | DICLOXGEN DRY SYRUP |
| รูปแบบ : | dry syrup |
| ความแรง : | 62.5 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | เยนเนอร์ราลดรั๊กส์เฮ้าส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 341/45 |
| ชื่อสารสำคัญ : | dicloxacillin sodium |
| ชื่อทางการค้า : | DICLOXHIM 62.5 DRY SYRUP |
| รูปแบบ : | dry syrup |
| ความแรง : | 62.5 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | ตราเจ็ดดาว จำกัด , บริษัทห้างขายยา |
| เลขทะเบียน : | 1A 278/54 |
| ชื่อสารสำคัญ : | cefaclor |
| ชื่อทางการค้า : | DISTACLOR |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เอ็ม แอนด์ เอ็ช แมนูแฟคเจอริ่ง จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 2/51 |
| ชื่อสารสำคัญ : | cefaclor |
| ชื่อทางการค้า : | DISTACLOR 125 MG/5 ML |
| รูปแบบ : | dry syrup |
| ความแรง : | 125 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | ดีเคเอสเอช (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 126/50 |
