ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | mebendazole |
| ชื่อทางการค้า : | ANTIWORM SUSPENSION |
| รูปแบบ : | oral suspension |
| ความแรง : | 100 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | พาตาร์แลบ (2517) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 211/56 |
| ชื่อสารสำคัญ : | mebendazole |
| ชื่อทางการค้า : | ALWORM |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | โฟร์ตี้ทู สยามเมดิแคร์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 817/29 |
| ชื่อสารสำคัญ : | albendazole |
| ชื่อทางการค้า : | A-DAZOLE CAPSULE |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บุคคโลเทรดดิ้ง จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 126/55 |
| ชื่อสารสำคัญ : | albendazole |
| ชื่อทางการค้า : | ALBEN |
| รูปแบบ : | oral suspension |
| ความแรง : | 100 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | ไบโอแลป จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1412/28 |
| ชื่อสารสำคัญ : | albendazole |
| ชื่อทางการค้า : | ALBEGA |
| รูปแบบ : | oral suspension |
| ความแรง : | 100 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท แอล.บี.เอส. แลบบอเรตอรี่ จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1A 2129/30 |
| ชื่อสารสำคัญ : | albendazole |
| ชื่อทางการค้า : | ALDA SYRUP |
| รูปแบบ : | oral suspension |
| ความแรง : | 200 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | ไทยนครพัฒนา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 594/33 |
| ชื่อสารสำคัญ : | albendazole |
| ชื่อทางการค้า : | ALBEN |
| รูปแบบ : | oral suspension |
| ความแรง : | 200 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | ไบโอแลป จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 231/47 |
| ชื่อสารสำคัญ : | albendazole |
| ชื่อทางการค้า : | ALBEN-VC |
| รูปแบบ : | oral suspension |
| ความแรง : | 200 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | เวสโก ฟาร์มาซูติคอล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 417/52 |
| ชื่อสารสำคัญ : | albendazole |
| ชื่อทางการค้า : | AZIL |
| รูปแบบ : | oral suspension |
| ความแรง : | 200 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | เอช.เค.ฟาร์มาซูติคอล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 403/58 |
| ชื่อสารสำคัญ : | albendazole |
| ชื่อทางการค้า : | ALBEN |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ไบโอแลป จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1107/28 |
| ชื่อสารสำคัญ : | albendazole |
| ชื่อทางการค้า : | ALBEGA |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท แอล.บี.เอส. แลบบอเรตอรี่ จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1A 2128/30 |
| ชื่อสารสำคัญ : | albendazole |
| ชื่อทางการค้า : | ALBENZ |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | โฟร์ตี้ทู สยามเมดิแคร์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 11/31 |
