ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | donepezil |
| ชื่อทางการค้า : | ARICEPT (TABLETS 23 MG) |
| รูปแบบ : | SR tablet |
| ความแรง : | 23 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เอไซ (ประเทศไทย) มาร์เก็ตติ้ง จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 54/57(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | donepezil |
| ชื่อทางการค้า : | ALZIME 10 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เบอร์ลินฟาร์มาซูติคอลอินดัสตรี้ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 75/60(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | donepezil |
| ชื่อทางการค้า : | AMIZE 10 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แมคโครฟาร์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 8/58(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | donepezil |
| ชื่อทางการค้า : | AMIZE 5 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แมคโครฟาร์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 9/58(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | disulfiram |
| ชื่อทางการค้า : | ALCOBUSE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ที.โอ.ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 591/38 |
| ชื่อสารสำคัญ : | disulfiram |
| ชื่อทางการค้า : | ANTA - AL TABLET |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ที. แมน ฟาร์มา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 532/39 |
| ชื่อสารสำคัญ : | disulfiram |
| ชื่อทางการค้า : | AMCOBUSE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เคมีภัณฑ์ เมดิคอล จำกัด, บริษัท โรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 268/55 |
| ชื่อสารสำคัญ : | metronidazole |
| ชื่อทางการค้า : | ASIAZOLE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 250 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เอเชี่ยน ฟาร์มาซูติคัล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 714/27 |
| ชื่อสารสำคัญ : | tinidazole |
| ชื่อทางการค้า : | ASIAZOLE - T. N. TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เอเชี่ยน ฟาร์มาซูติคัล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1110/30 |
| ชื่อสารสำคัญ : | pyrimethamine |
| ชื่อทางการค้า : | A-BIN |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 25 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แหลมทองการแพทย์ จำกัด, บริษัทโรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 1638/28 |
| ชื่อสารสำคัญ : | artesunate |
| ชื่อทางการค้า : | ARTESUNATE FOR INJECTION |
| รูปแบบ : | powders for solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 60 mg/1 vial |
| ผู้รับอนุญาต : | แอตแลนติค จำกัด, บริษัทโรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1B 8/40(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | artesunate |
| ชื่อทางการค้า : | ARTESUNATE FOR INJECTION |
| รูปแบบ : | powders for solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 60 mg/1 vial |
| ผู้รับอนุญาต : | แอตแลนติคฟาร์มาซูติคอล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 3/35(N) |
