ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | amitriptyline hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | AMITRYN |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 25 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ที. แมน ฟาร์มา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 411/50 |
| ชื่อสารสำคัญ : | fluoxetine hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | ANZAC |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 20 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บางกอกแล็ป แอนด์ คอสเมติค จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 776/39 |
| ชื่อสารสำคัญ : | fluoxetine hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | ACTISAC |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 20 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | โปลิฟาร์ม จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 780/43 |
| ชื่อสารสำคัญ : | fluoxetine hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | ANZAC |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 20 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บางกอกแล็ป แอนด์ คอสเมติค จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 103/47 |
| ชื่อสารสำคัญ : | fluoxetine hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | ANZAC |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 20 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บางกอกแล็ป แอนด์ คอสเมติค จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 104/47 |
| ชื่อสารสำคัญ : | moclobemide |
| ชื่อทางการค้า : | AURORIX |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 150 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท เวียร์ทริศ ฟาร์มาซูติคอล (ประเทศไทย) จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1C 24/60(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | melitracen+flupentixol |
| ชื่อทางการค้า : | ANXISET |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 10 MG+0.5 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูเนียนเมดดิคอล (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2C 3/57 |
| ชื่อสารสำคัญ : | donepezil |
| ชื่อทางการค้า : | ARICEPT EVESS (10MG) |
| รูปแบบ : | orodispersible tablet |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | อินเตอร์ไทย ฟาร์มาซูติเคิ้ล แมนูแฟคเจอริ่ง จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1B 6/52(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | donepezil |
| ชื่อทางการค้า : | ARICEPT EVESS (10 MG) |
| รูปแบบ : | orodispersible tablet |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เอไซ (ประเทศไทย) มาร์เก็ตติ้ง จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 46/52(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | donepezil |
| ชื่อทางการค้า : | ARICEPT EVESS (5 MG) |
| รูปแบบ : | orodispersible tablet |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | อินเตอร์ไทย ฟาร์มาซูติเคิ้ล แมนูแฟคเจอริ่ง จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1B 5/52(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | donepezil |
| ชื่อทางการค้า : | ARICEPT EVESS (5MG) |
| รูปแบบ : | orodispersible tablet |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เอไซ (ประเทศไทย) มาร์เก็ตติ้ง จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 45/52(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | donepezil |
| ชื่อทางการค้า : | ARICEPT (TABLETS 23 MG) |
| รูปแบบ : | SR tablet |
| ความแรง : | 23 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | อินเตอร์ไทย ฟาร์มาซูติเคิ้ล แมนูแฟคเจอริ่ง จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1B 9/57(N) |
