ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | trihexyphenidyl hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | ACAMED |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูโทเปี้ยน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 909/31 |
| ชื่อสารสำคัญ : | apomorphine |
| ชื่อทางการค้า : | APO-GO (AMPOULE 10 MG/ML) |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 10 mg/1 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | สตาดา (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 85/53(NC) |
| ชื่อสารสำคัญ : | aripiprazole |
| ชื่อทางการค้า : | ABILIFY ORAL SOLUTION |
| รูปแบบ : | oral solution |
| ความแรง : | 1 mg/1 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | ไทยโอซูก้า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 86/52(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | aripiprazole |
| ชื่อทางการค้า : | ABILIFY DISCMELT (ARIPIPRAZOLE) ORALLY DISINTEGRATING TABLETS (10 MG) |
| รูปแบบ : | orodispersible tablet |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ไทยโอซูก้า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 9/55(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | aripiprazole |
| ชื่อทางการค้า : | ABILIFY DISCMELT (ARIPIPRAZOLE) ORALLY DISINTEGRATING TABLETS (15 MG) |
| รูปแบบ : | orodispersible tablet |
| ความแรง : | 15 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ไทยโอซูก้า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 10/55(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | aripiprazole |
| ชื่อทางการค้า : | APALIFE 10 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูนีซัน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 4/57(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | aripiprazole |
| ชื่อทางการค้า : | APALIFE 15 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 15 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูนีซัน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 5/57(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | aripiprazole |
| ชื่อทางการค้า : | APALIFE 5 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูนีซัน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 4/59(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | aripiprazole |
| ชื่อทางการค้า : | ARIPIPRAZOLE ABILIFY(R) TABLETS 5 MG |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ไทยโอซูก้า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 16/52(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | hydroxyzine hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | ALLERAX-FC |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บางกอกแล็ป แอนด์ คอสเมติค จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 389/37 |
| ชื่อสารสำคัญ : | hydroxyzine hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | ABELAX |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เคมีภัณฑ์ เมดิคอล จำกัด, บริษัท โรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 146/55 |
| ชื่อสารสำคัญ : | hydroxyzine hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | ABEZINE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เคมีภัณฑ์ เมดิคอล จำกัด, บริษัท โรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 414/55 |
