ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | amoxicillin trihydrate+potassium clavulanate |
| ชื่อทางการค้า : | AUGCLAV 156 DRY SYRUP |
| รูปแบบ : | dry syrup |
| ความแรง : | (125 MG+31.25 MG)/5 ML |
| ผู้รับอนุญาต : | ตราเจ็ดดาว จำกัด, บริษัท ห้างขายยา |
| เลขทะเบียน : | 2A 14/48 |
| ชื่อสารสำคัญ : | amoxicillin trihydrate+potassium clavulanate |
| ชื่อทางการค้า : | AMK 156 |
| รูปแบบ : | dry syrup |
| ความแรง : | (125 MG+31.25 MG)/5 ML |
| ผู้รับอนุญาต : | อาร์เอ็กซ์ แมนูแฟคเจอริ่ง จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 52/49 |
| ชื่อสารสำคัญ : | amoxicillin trihydrate+potassium clavulanate |
| ชื่อทางการค้า : | AUGCLAV 228 DRY SYRUP |
| รูปแบบ : | dry syrup |
| ความแรง : | (200 MG+28.5 MG)/5 ML |
| ผู้รับอนุญาต : | ตราเจ็ดดาว จำกัด, บริษัท ห้างขายยา |
| เลขทะเบียน : | 2A 52/48 |
| ชื่อสารสำคัญ : | amoxicillin trihydrate+potassium clavulanate |
| ชื่อทางการค้า : | AMK 228 |
| รูปแบบ : | dry syrup |
| ความแรง : | (200 MG+28.5 MG)/5 ML |
| ผู้รับอนุญาต : | อาร์เอ็กซ์ แมนูแฟคเจอริ่ง จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 69/50 |
| ชื่อสารสำคัญ : | amoxicillin trihydrate+potassium clavulanate |
| ชื่อทางการค้า : | AMK 312 |
| รูปแบบ : | dry syrup |
| ความแรง : | (250 MG+62.5 MG)/5 ML |
| ผู้รับอนุญาต : | อาร์เอ็กซ์ แมนูแฟคเจอริ่ง จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 54/49 |
| ชื่อสารสำคัญ : | amoxicillin trihydrate+potassium clavulanate |
| ชื่อทางการค้า : | AUGCLAV 457 DRY SYRUP |
| รูปแบบ : | dry syrup |
| ความแรง : | (400 MG+57 MG)/5 ML |
| ผู้รับอนุญาต : | ตราเจ็ดดาว จำกัด, บริษัท ห้างขายยา |
| เลขทะเบียน : | 2A 53/48 |
| ชื่อสารสำคัญ : | amoxicillin trihydrate+potassium clavulanate |
| ชื่อทางการค้า : | AMK 457 |
| รูปแบบ : | dry syrup |
| ความแรง : | (400 MG+57 MG)/5 ML |
| ผู้รับอนุญาต : | อาร์เอ็กซ์ แมนูแฟคเจอริ่ง จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 53/49 |
| ชื่อสารสำคัญ : | amoxicillin trihydrate+potassium clavulanate |
| ชื่อทางการค้า : | AMOXCLAV ORAL SUSPENSION 457 MG EPS |
| รูปแบบ : | dry syrup |
| ความแรง : | (400 MG+57 MG)/5 ML |
| ผู้รับอนุญาต : | ตราเจ็ดดาว จำกัด , บริษัทห้างขายยา |
| เลขทะเบียน : | 2A 87/61 |
| ชื่อสารสำคัญ : | amoxicillin trihydrate+potassium clavulanate |
| ชื่อทางการค้า : | AMK ES-600 |
| รูปแบบ : | dry syrup |
| ความแรง : | (600 MG+42.9 MG)/5 ML |
| ผู้รับอนุญาต : | อาร์เอ็กซ์ แมนูแฟคเจอริ่ง จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 79/59 |
| ชื่อสารสำคัญ : | amoxicillin trihydrate+potassium clavulanate |
| ชื่อทางการค้า : | AUGMENTIN ES |
| รูปแบบ : | dry syrup |
| ความแรง : | (600 MG+42.9 MG)/5 ML |
| ผู้รับอนุญาต : | แกล็กโซสมิทไคล์น (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2C 73/52 |
| ชื่อสารสำคัญ : | amoxicillin trihydrate+potassium clavulanate |
| ชื่อทางการค้า : | AMK 375 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 250 MG+125 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | อาร์เอ็กซ์ แมนูแฟคเจอริ่ง จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 51/49 |
| ชื่อสารสำคัญ : | amoxicillin trihydrate+potassium clavulanate |
| ชื่อทางการค้า : | AUGCLAV 625 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 500 MG+125 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | ตราเจ็ดดาว จำกัด, บริษัท ห้างขายยา |
| เลขทะเบียน : | 2A 17/48 |
