ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | metronidazole |
| ชื่อทางการค้า : | CLEARAZOLE |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 5 mg/1 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | เอเบิ้ล เมดิคอล จำกัด , บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 226/62 |
| ชื่อสารสำคัญ : | aciclovir |
| ชื่อทางการค้า : | PAVIRIA |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท ไทยนครพัฒนา จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1A 212/62 |
| ชื่อสารสำคัญ : | aciclovir |
| ชื่อทางการค้า : | PAVIRIA |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 400 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท ไทยนครพัฒนา จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1A 209/62 |
| ชื่อสารสำคัญ : | aciclovir |
| ชื่อทางการค้า : | PAVIRIA |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 800 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท ไทยนครพัฒนา จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1A 210/62 |
| ชื่อสารสำคัญ : | efavirenz |
| ชื่อทางการค้า : | EFAVIRENZ TABLETS (200 MG) |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | องค์การเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 45/62(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | dolutegravir |
| ชื่อทางการค้า : | DOLUVA |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท วิวา เฮลท์แคร์ จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1C 47/62(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | dacarbazine |
| ชื่อทางการค้า : | DTI FOR INJ. 200 MG |
| รูปแบบ : | powders for solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 200 mg/1 vial |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท มาสุ จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1C 4/62(P) |
| ชื่อสารสำคัญ : | capecitabine |
| ชื่อทางการค้า : | CAPECITABINE TEVA |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท สีลมการแพทย์ จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1C 15101/62(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | oxaliplatin |
| ชื่อทางการค้า : | OXALIPLATIN 5 MG/ML CONCENTRATE FOR SOLUTION FOR INFUSION |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 5 mg/1 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท ไฟเซอร์ (ประเทศไทย) จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1C 44/62(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | rituximab |
| ชื่อทางการค้า : | REDDITUX |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 10 mg/1ml |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท ด็อกเตอร์ เรดดี้ส์ แลบบอราทอรี่ส์ (ประเทศไทย) จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1C 2/62(NBS) |
| ชื่อสารสำคัญ : | irinotecan |
| ชื่อทางการค้า : | DBL IRINOTECAN INJECTION CONCENTRATE |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 20 mg/1 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท ไฟเซอร์ (ประเทศไทย) จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1C 46/62(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | bortezomib |
| ชื่อทางการค้า : | BORTEZOMIB CTG 1 MG |
| รูปแบบ : | powders for solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 1 mg/1 vial |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท เซลล์เทรียน เฮลท์แคร์ (ประเทศไทย) จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1C 15082/62(NG) |
