ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | ketotifen |
| ชื่อทางการค้า : | STARTIFEN SYRUP |
| รูปแบบ : | syrup |
| ความแรง : | 1 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | ตราเจ็ดดาว จำกัด, บริษัท ห้างขายยา |
| เลขทะเบียน : | 1A 172/52 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ketotifen |
| ชื่อทางการค้า : | ASUMALIFE SYRUP |
| รูปแบบ : | syrup |
| ความแรง : | 1 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | วาย.เอส.พี.(ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 164/52 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ketotifen |
| ชื่อทางการค้า : | KATIFEN |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 1 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เยนเนอร์ราลดรั๊กส์เฮ้าส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1387/29 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ketotifen |
| ชื่อทางการค้า : | KETEN TABLET |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 1 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | สยามเภสัช จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 39/30 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ketotifen |
| ชื่อทางการค้า : | TODITEN |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 1 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เลิศสิงห์เภสัชกรรม , ห้างหุ้นส่วนจำกัดโรงงาน |
| เลขทะเบียน : | 1A 33/37 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ketotifen |
| ชื่อทางการค้า : | ZETOFEN TABLET |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 1 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ที.โอ.ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 575/38 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ketotifen |
| ชื่อทางการค้า : | AMITONE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 1 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูนีซัน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 747/39 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ketotifen |
| ชื่อทางการค้า : | POLITIFEN |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 1 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | โปลิฟาร์ม จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 441/40 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ketotifen |
| ชื่อทางการค้า : | ZATIFEN |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 1 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | นิวไลฟ์ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 757/41 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ketotifen |
| ชื่อทางการค้า : | ZYTOFEN |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 1 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เมดิซีน โปรดักส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 723/42 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ketotifen |
| ชื่อทางการค้า : | KENOFEN TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 1 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เคมีภัณฑ์ เมดิคอล จำกัด, บริษัท โรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 279/55 |
| ชื่อสารสำคัญ : | fexofenadine |
| ชื่อทางการค้า : | TELFAST (ORAL SUSPENSION) |
| รูปแบบ : | oral suspension |
| ความแรง : | 6 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท ดีเคเอสเอช (ประเทศไทย) จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1C 97/55(N) |
