ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | loratadine |
| ชื่อทางการค้า : | KRESSTADINE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ตราเจ็ดดาว จำกัด , บริษัทห้างขายยา |
| เลขทะเบียน : | 1A 74/59 |
| ชื่อสารสำคัญ : | loratadine |
| ชื่อทางการค้า : | GREATER LORADINE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เกร๊ทเตอร์ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท โรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 155/59 |
| ชื่อสารสำคัญ : | loratadine |
| ชื่อทางการค้า : | CLALERGY |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | โปลิฟาร์ม จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 165/59 |
| ชื่อสารสำคัญ : | loratadine |
| ชื่อทางการค้า : | LORIDIN MD |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ฟาร์มาแลนด์ (1982) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 134/51 |
| ชื่อสารสำคัญ : | loratadine |
| ชื่อทางการค้า : | LORDAMIN TABLET 10 MG |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | วาย.เอส.พี.(ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 261/52 |
| ชื่อสารสำคัญ : | mebhydrolin |
| ชื่อทางการค้า : | DAY HIST |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | โฟร์ตี้ทู สยามเมดิแคร์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 174/27 |
| ชื่อสารสำคัญ : | mebhydrolin |
| ชื่อทางการค้า : | BRYCIDAL CAPSULES |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ไบร์วู๊ดฟาร์มาซูติคอล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 343/29 |
| ชื่อสารสำคัญ : | mebhydrolin |
| ชื่อทางการค้า : | MEDAL |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูโทเปี้ยน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1440/30 |
| ชื่อสารสำคัญ : | mebhydrolin |
| ชื่อทางการค้า : | MANOCIDAL |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แหลมทองการแพทย์ จำกัด, บริษัทโรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 635/34 |
| ชื่อสารสำคัญ : | mebhydrolin |
| ชื่อทางการค้า : | DAYHIST - 50 |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | โฟร์ตี้ทู สยามเมดิแคร์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 569/39 |
| ชื่อสารสำคัญ : | mebhydrolin |
| ชื่อทางการค้า : | INCODAL CAPSULES |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เคมีภัณฑ์ เมดิคอล จำกัด, บริษัท โรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 164/55 |
| ชื่อสารสำคัญ : | mebhydrolin |
| ชื่อทางการค้า : | MYDOLIN |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เอช.เค.ฟาร์มาซูติคอล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 295/58 |
