ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | loratadine |
| ชื่อทางการค้า : | LORITYNE SYRUP |
| รูปแบบ : | syrup |
| ความแรง : | 5 ml/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | เลิศสิงห์เภสัชกรรม , ห้างหุ้นส่วนจำกัดโรงงาน |
| เลขทะเบียน : | 1A 34/42 |
| ชื่อสารสำคัญ : | loratadine |
| ชื่อทางการค้า : | LORANOX |
| รูปแบบ : | syrup |
| ความแรง : | 5 ml/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | เจริญเภสัชแล็บ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 545/42 |
| ชื่อสารสำคัญ : | loratadine |
| ชื่อทางการค้า : | HALODIN SYRUP |
| รูปแบบ : | syrup |
| ความแรง : | 5 ml/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | ที.โอ.เคมีคอลส์ (1979) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 168/46 |
| ชื่อสารสำคัญ : | loratadine |
| ชื่อทางการค้า : | CLATIDYNE SYRUP |
| รูปแบบ : | syrup |
| ความแรง : | 5 ml/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | นิวไลฟ์ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 239/47 |
| ชื่อสารสำคัญ : | loratadine |
| ชื่อทางการค้า : | ARIDINE SYRUP |
| รูปแบบ : | syrup |
| ความแรง : | 5 ml/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | วี.เอส.ฟาร์ม่า (1971) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 384/47 |
| ชื่อสารสำคัญ : | loratadine |
| ชื่อทางการค้า : | STARTYNE SYRUP |
| รูปแบบ : | syrup |
| ความแรง : | 5 ml/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | ตราเจ็ดดาว จำกัด, บริษัท ห้างขายยา |
| เลขทะเบียน : | 1A 58/48 |
| ชื่อสารสำคัญ : | loratadine |
| ชื่อทางการค้า : | LORACINE SYRUP |
| รูปแบบ : | syrup |
| ความแรง : | 5 ml/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | เมดิซีน โปรดักส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 415/48 |
| ชื่อสารสำคัญ : | loratadine |
| ชื่อทางการค้า : | GAPRODINE |
| รูปแบบ : | syrup |
| ความแรง : | 5 ml/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | โฟร์ตี้ทู สยามเมดิแคร์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 654/50 |
| ชื่อสารสำคัญ : | loratadine |
| ชื่อทางการค้า : | ALLEX SYRUP |
| รูปแบบ : | syrup |
| ความแรง : | 5 ml/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | บี.เอม.ฟาร์มาซี จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 21/52 |
| ชื่อสารสำคัญ : | loratadine |
| ชื่อทางการค้า : | CLORESIAN SYRUP |
| รูปแบบ : | syrup |
| ความแรง : | 5 ml/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | เอเชี่ยน ฟาร์มาซูติคัล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 186/54 |
| ชื่อสารสำคัญ : | loratadine |
| ชื่อทางการค้า : | CARADINE SYRUP |
| รูปแบบ : | syrup |
| ความแรง : | 5 ml/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | โมเดิร์น ฟาร์มา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 293/55 |
| ชื่อสารสำคัญ : | loratadine |
| ชื่อทางการค้า : | CLARITYNE SYRUP |
| รูปแบบ : | syrup |
| ความแรง : | 5 ml/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | ไบเออร์ไทย จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 144/57 |
