ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | dextromethorphan+guaifenesin+terpin hydrate |
| ชื่อทางการค้า : | TERCO - D |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 15 MG+100 MG+130 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | บี.เอ็ล.ฮั้ว จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 712/27 |
| ชื่อสารสำคัญ : | dextromethorphan+guaifenesin+terpin hydrate |
| ชื่อทางการค้า : | TERCO-D |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 15 MG+100 MG+130 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | บี.เอ็ล.ฮั้ว จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 360/28 |
| ชื่อสารสำคัญ : | dextromethorphan+guaifenesin+terpin hydrate |
| ชื่อทางการค้า : | TERCO - D |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 15 MG+100 MG+130 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | บี.เอ็ล.ฮั้ว จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 428/28 |
| ชื่อสารสำคัญ : | dextromethorphan+guaifenesin+terpin hydrate |
| ชื่อทางการค้า : | METHOPINE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 15 MG+100 MG+130 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | บูรพาโอสถ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 15/36 |
| ชื่อสารสำคัญ : | dextromethorphan+guaifenesin+terpin hydrate |
| ชื่อทางการค้า : | COPHART USSIN |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 15 MG+100 MG+130 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | ชุมชนเภสัชกรรม จำกัด (มหาชน), บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 10/39 |
| ชื่อสารสำคัญ : | dextromethorphan+guaifenesin+terpin hydrate |
| ชื่อทางการค้า : | TERCOTUSSIN |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 15 MG+100 MG+130 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | นิวไลฟ์ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 246/41 |
| ชื่อสารสำคัญ : | dextromethorphan+guaifenesin+terpin hydrate |
| ชื่อทางการค้า : | DECOFSIN |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 15 MG+100 MG+130 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | วี.เอส.ฟาร์ม่า (1971) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 290/43 |
| ชื่อสารสำคัญ : | dextromethorphan+guaifenesin+terpin hydrate |
| ชื่อทางการค้า : | CIRCOTUSSIN |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 15 MG+100 MG+130 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | นิวไลฟ์ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 50/44 |
| ชื่อสารสำคัญ : | dextromethorphan+guaifenesin+terpin hydrate |
| ชื่อทางการค้า : | TUSSPAC |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 15 MG+100 MG+130 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | อินแพคฟาร์มา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 93/44 |
| ชื่อสารสำคัญ : | dextromethorphan+guaifenesin+terpin hydrate |
| ชื่อทางการค้า : | FARTUSSIN |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 15 MG+100 MG+130 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | บางกอกแล็ป แอนด์ คอสเมติค จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 157/44 |
| ชื่อสารสำคัญ : | dextromethorphan+guaifenesin+terpin hydrate |
| ชื่อทางการค้า : | STARTUSSIN |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 15 MG+100 MG+130 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | ตราเจ็ดดาว จำกัด, บริษัท ห้างขายยา |
| เลขทะเบียน : | 2A 30/51 |
| ชื่อสารสำคัญ : | dextromethorphan+guaifenesin+terpin hydrate |
| ชื่อทางการค้า : | DEXCO - D |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 15 MG+100 MG+130 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | เคมีภัณฑ์ เมดิคอล จำกัด, บริษัท โรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 2A 49/55 |
