ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | dextromethorphan+guaifenesin |
| ชื่อทางการค้า : | PATAR - CAP |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 10 MG+100 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | พาตาร์แลบ (2517) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 105/56 |
| ชื่อสารสำคัญ : | dextromethorphan+guaifenesin |
| ชื่อทางการค้า : | COF-CAP |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 10 MG+100 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | แมคโครฟาร์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 3/59 |
| ชื่อสารสำคัญ : | dextromethorphan+guaifenesin |
| ชื่อทางการค้า : | HAWKPHEN-G |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 10 MG+100 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | แมคโครฟาร์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 75/59 |
| ชื่อสารสำคัญ : | dextromethorphan+guaifenesin |
| ชื่อทางการค้า : | CLINICOF |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 15 MG+100 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | บางกอกแล็ป แอนด์ คอสเมติค จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 27/55 |
| ชื่อสารสำคัญ : | dextromethorphan+guaifenesin |
| ชื่อทางการค้า : | DEXCERYL PLUS SYRUP |
| รูปแบบ : | syrup |
| ความแรง : | (10 MG+200 MG)/5 ML |
| ผู้รับอนุญาต : | เลิศสิงห์เภสัชกรรม , ห้างหุ้นส่วนจำกัดโรงงาน |
| เลขทะเบียน : | 2A 61/51 |
| ชื่อสารสำคัญ : | dextromethorphan+guaifenesin |
| ชื่อทางการค้า : | GENTUSSIN COUGH SYRUP |
| รูปแบบ : | syrup |
| ความแรง : | (15 MG+100 MG)/5 ML |
| ผู้รับอนุญาต : | เยนเนอร์ราลดรั๊กส์เฮ้าส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 89/27 |
| ชื่อสารสำคัญ : | dextromethorphan+guaifenesin |
| ชื่อทางการค้า : | TUSSICON |
| รูปแบบ : | syrup |
| ความแรง : | (5 MG+50 MG)/5 ML |
| ผู้รับอนุญาต : | โฟร์ตี้ทู สยามเมดิแคร์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 94/29 |
| ชื่อสารสำคัญ : | dextromethorphan+guaifenesin |
| ชื่อทางการค้า : | PICOLD |
| รูปแบบ : | syrup |
| ความแรง : | (5 MG+50 MG)/5 ML |
| ผู้รับอนุญาต : | เคมีภัณฑ์ เมดิคอล จำกัด, บริษัท โรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 2A 116/55 |
| ชื่อสารสำคัญ : | dextromethorphan+guaifenesin |
| ชื่อทางการค้า : | NORTUSSIN |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 15 MG+100 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | บี.เอม.ฟาร์มาซี จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 107/32 |
| ชื่อสารสำคัญ : | dextromethorphan+guaifenesin |
| ชื่อทางการค้า : | BRONPECT - D TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 15 MG+100 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | เคนยากุ (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 233/40 |
| ชื่อสารสำคัญ : | dextromethorphan+guaifenesin+terpin hydrate |
| ชื่อทางการค้า : | TERCO-D |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 15 MG+100 MG+130 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | บี.เอ็ล.ฮั้ว จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 211/26 |
| ชื่อสารสำคัญ : | dextromethorphan+guaifenesin+terpin hydrate |
| ชื่อทางการค้า : | TERCO-D |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 15 MG+100 MG+130 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | บี.เอ็ล.ฮั้ว จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 212/26 |
