ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | insulin (human);Soluble insulin |
| ชื่อทางการค้า : | WINSULIN-R |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 100 iu/1ml |
| ผู้รับอนุญาต : | เบอร์ลินฟาร์มาซูติคอลอินดัสตรี้ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 14/58(B) |
| ชื่อสารสำคัญ : | insulin aspart |
| ชื่อทางการค้า : | NOVORAPID PENFILL |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 100 iu/1 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | โนโวนอร์ดิสค์ฟาร์มา (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 23/53(NB) |
| ชื่อสารสำคัญ : | insulin aspart |
| ชื่อทางการค้า : | NOVORAPID FLEXPEN |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 100 iu/1 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | โนโวนอร์ดิสค์ฟาร์มา (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 9/61(NB) |
| ชื่อสารสำคัญ : | insulin aspart |
| ชื่อทางการค้า : | NOVORAPID FLEXPEN |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 100 iu/1 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | โนโวนอร์ดิสค์ฟาร์มา (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 12/61(NB) |
| ชื่อสารสำคัญ : | insulin (human);Isophane insulin |
| ชื่อทางการค้า : | INSULATARD PENFILL |
| รูปแบบ : | suspensions for injections or infusions |
| ความแรง : | 100 iu/1 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | โนโวนอร์ดิสค์ฟาร์มา (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 25/53(B) |
| ชื่อสารสำคัญ : | insulin (human);Isophane insulin |
| ชื่อทางการค้า : | INSULATARD |
| รูปแบบ : | suspensions for injections or infusions |
| ความแรง : | 100 iu/1 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | โนโวนอร์ดิสค์ฟาร์มา (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 3/61(B) |
| ชื่อสารสำคัญ : | insulin (human);Isophane insulin |
| ชื่อทางการค้า : | WINSULIN-N |
| รูปแบบ : | suspensions for injections or infusions |
| ความแรง : | 100 iu/1ml |
| ผู้รับอนุญาต : | เบอร์ลินฟาร์มาซูติคอลอินดัสตรี้ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 13/58(B) |
| ชื่อสารสำคัญ : | insulin (human);Biphasic isophane insulin |
| ชื่อทางการค้า : | MIXTARD 30 PENFILL |
| รูปแบบ : | suspensions for injections or infusions |
| ความแรง : | 100 iu/1 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | โนโวนอร์ดิสค์ฟาร์มา (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 23/53(B) |
| ชื่อสารสำคัญ : | insulin (human);Biphasic isophane insulin |
| ชื่อทางการค้า : | MIXTARD 30 |
| รูปแบบ : | suspensions for injections or infusions |
| ความแรง : | 100 iu/1 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | โนโวนอร์ดิสค์ฟาร์มา (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 4/61(B) |
| ชื่อสารสำคัญ : | insulin (human);Biphasic isophane insulin |
| ชื่อทางการค้า : | WINSULIN-30/70 |
| รูปแบบ : | suspensions for injections or infusions |
| ความแรง : | 100 iu/1ml |
| ผู้รับอนุญาต : | เบอร์ลินฟาร์มาซูติคอลอินดัสตรี้ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 12/58(B) |
| ชื่อสารสำคัญ : | insulin aspart;Biphasic insulin aspart |
| ชื่อทางการค้า : | NOVOMIX 30 PENFILL |
| รูปแบบ : | suspensions for injections or infusions |
| ความแรง : | 100 iu/1 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | โนโวนอร์ดิสค์ฟาร์มา (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 10/61(NB) |
| ชื่อสารสำคัญ : | insulin aspart;Biphasic insulin aspart |
| ชื่อทางการค้า : | NOVOMIX 30 FLEXPEN |
| รูปแบบ : | suspensions for injections or infusions |
| ความแรง : | 100 iu/1 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | โนโวนอร์ดิสค์ฟาร์มา (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 11/61(NB) |
