ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | phenylephrine+brompheniramine |
| ชื่อทางการค้า : | DEMOTAPP ELIXIR |
| รูปแบบ : | elixir |
| ความแรง : | (10 MG+4 MG)/5 ML |
| ผู้รับอนุญาต : | เคมีภัณฑ์ เมดิคอล จำกัด, บริษัท โรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 2A 78/55 |
| ชื่อสารสำคัญ : | phenylephrine+brompheniramine |
| ชื่อทางการค้า : | S.TAPP ELIXER |
| รูปแบบ : | elixir |
| ความแรง : | (10 MG+4 MG)/5 ML |
| ผู้รับอนุญาต : | เคมีภัณฑ์ เมดิคอล จำกัด, บริษัท โรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 2A 103/55 |
| ชื่อสารสำคัญ : | phenylephrine+brompheniramine |
| ชื่อทางการค้า : | COTAPP ELIXIR |
| รูปแบบ : | elixir |
| ความแรง : | (5 MG+2 MG)/5 ML |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูโทเปี้ยน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 127/31 |
| ชื่อสารสำคัญ : | phenylephrine+brompheniramine |
| ชื่อทางการค้า : | RHINOTAPP INFANT DROPS |
| รูปแบบ : | syrup |
| ความแรง : | (1.0 MG+0.8 MG)/5 ML |
| ผู้รับอนุญาต : | นิวไลฟ์ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 127/53 |
| ชื่อสารสำคัญ : | phenylephrine+brompheniramine |
| ชื่อทางการค้า : | LEFFRIN SYRUP |
| รูปแบบ : | syrup |
| ความแรง : | (10 MG+4 MG)/5 ML |
| ผู้รับอนุญาต : | สุพงษ์เภสัช, ห้างหุ้นส่วนจำกัด |
| เลขทะเบียน : | 2A 21/37 |
| ชื่อสารสำคัญ : | phenylephrine+brompheniramine |
| ชื่อทางการค้า : | UNIHIST |
| รูปแบบ : | syrup |
| ความแรง : | (10 MG+4 MG)/5 ML |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูนีซัน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 265/41 |
| ชื่อสารสำคัญ : | phenylephrine+brompheniramine |
| ชื่อทางการค้า : | TRIPLE DROPS |
| รูปแบบ : | syrup |
| ความแรง : | (12.5 MG+10 MG)/5 ML |
| ผู้รับอนุญาต : | ชาญกิจเทรดดิ้ง จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 144/43 |
| ชื่อสารสำคัญ : | phenylephrine+brompheniramine |
| ชื่อทางการค้า : | DEFURLIN DROPS |
| รูปแบบ : | syrup |
| ความแรง : | (2.5 MG+2 MG)/0.6 ML |
| ผู้รับอนุญาต : | เลิศสิงห์เภสัชกรรม , ห้างหุ้นส่วนจำกัดโรงงาน |
| เลขทะเบียน : | 2A 333/32 |
| ชื่อสารสำคัญ : | phenylephrine+brompheniramine |
| ชื่อทางการค้า : | ASIATAPP INFANT DROPS |
| รูปแบบ : | syrup |
| ความแรง : | (2.5 MG+2 MG)/1 ML |
| ผู้รับอนุญาต : | เอเชี่ยน ฟาร์มาซูติคัล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 700/28 |
| ชื่อสารสำคัญ : | phenylephrine+brompheniramine |
| ชื่อทางการค้า : | AORJNYL - DEC |
| รูปแบบ : | syrup |
| ความแรง : | (5 MG+2 MG)/5 ML |
| ผู้รับอนุญาต : | เมดิซีน โปรดักส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 465/27 |
| ชื่อสารสำคัญ : | phenylephrine+brompheniramine |
| ชื่อทางการค้า : | NORFED |
| รูปแบบ : | syrup |
| ความแรง : | (5 MG+2 MG)/5 ML |
| ผู้รับอนุญาต : | ฟาร์มา ซัพพลาย จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 375/32 |
| ชื่อสารสำคัญ : | phenylephrine+brompheniramine |
| ชื่อทางการค้า : | TOPAMINE |
| รูปแบบ : | syrup |
| ความแรง : | (5 MG+2 MG)/5 ML |
| ผู้รับอนุญาต : | บูรพาโอสถ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 67/37 |
