ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | permethrin |
| ชื่อทางการค้า : | A SCABS |
| รูปแบบ : | lotion |
| ความแรง : | 5 gm/100 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | ไทโช ฟาร์มาซูติคอล (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 2/61(P) |
| ชื่อสารสำคัญ : | benzyl benzoate |
| ชื่อทางการค้า : | SCABICIDE EMULSION |
| รูปแบบ : | emulsion |
| ความแรง : | 25 gm/100 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | องค์การเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 184/53 |
| ชื่อสารสำคัญ : | benzyl benzoate |
| ชื่อทางการค้า : | BENZYL BENZOATE LOTION |
| รูปแบบ : | lotion |
| ความแรง : | 25 gm/100 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | วิทยาศรม จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 607/34 |
| ชื่อสารสำคัญ : | benzyl benzoate |
| ชื่อทางการค้า : | BENZYL BENZOATE LOTION |
| รูปแบบ : | lotion |
| ความแรง : | 25 gm/100 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | ตราเสือดาว จำกัด, บริษัท ห้างขายยา |
| เลขทะเบียน : | 1A 899/44 |
| ชื่อสารสำคัญ : | oxymetazoline hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | ILIADIN (0.025% DROPS) |
| รูปแบบ : | nasal drop |
| ความแรง : | 0.025 gm/100 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | อินเตอร์ไทย ฟาร์มาซูติเคิ้ล แมนูแฟคเจอริ่ง จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 158/41 |
| ชื่อสารสำคัญ : | oxymetazoline hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | OXYMET |
| รูปแบบ : | nasal drop |
| ความแรง : | 0.025 gm/100 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | เกร๊ทเตอร์ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท โรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 309/46 |
| ชื่อสารสำคัญ : | oxymetazoline hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | OMELIN-LIGHT 0.025% DROPS |
| รูปแบบ : | nasal drop |
| ความแรง : | 0.025 gm/100 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | วี.เอส.ฟาร์ม่า (1971) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 150/54 |
| ชื่อสารสำคัญ : | oxymetazoline hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | OXY DROP |
| รูปแบบ : | nasal drop |
| ความแรง : | 0.025 gm/100 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | สหแพทย์เภสัช จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 482/55 |
| ชื่อสารสำคัญ : | oxymetazoline hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | ILIADIN-MERCK 0.05% (DROPS) |
| รูปแบบ : | nasal drop |
| ความแรง : | 0.05 gm/100 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | อินเตอร์ไทย ฟาร์มาซูติเคิ้ล แมนูแฟคเจอริ่ง จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 159/41 |
| ชื่อสารสำคัญ : | oxymetazoline hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | METZODIN |
| รูปแบบ : | nasal drop |
| ความแรง : | 0.05 gm/100 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | เภสัชกรรมศรีประสิทธิ์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 241/57 |
| ชื่อสารสำคัญ : | oxymetazoline hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | SIFRIN PEDIATRIC NEBULIZER |
| รูปแบบ : | nasal spray |
| ความแรง : | 0.025 gm/100 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | เลิศสิงห์เภสัชกรรม , ห้างหุ้นส่วนจำกัดโรงงาน |
| เลขทะเบียน : | 1A 42/51 |
| ชื่อสารสำคัญ : | oxymetazoline hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | OXY SPRAY |
| รูปแบบ : | nasal spray |
| ความแรง : | 0.025 gm/100 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | สหแพทย์เภสัช จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 483/55 |
