ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | escitalopram |
| ชื่อทางการค้า : | ESCITALOPRAM SANDOZ (20 MG) |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 20 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แซนดอส (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 88/60(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | escitalopram |
| ชื่อทางการค้า : | JOVIA 20 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 20 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เกร๊ต อิสเทอร์น ดรั๊ก จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 40/61(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | moclobemide |
| ชื่อทางการค้า : | AURORIX |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 150 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท เวียร์ทริศ ฟาร์มาซูติคอล (ประเทศไทย) จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1C 24/60(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | mianserin hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | TOLIMED |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูโทเปี้ยน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 712/31 |
| ชื่อสารสำคัญ : | mianserin hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | SERVIN |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูโทเปี้ยน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 94/33 |
| ชื่อสารสำคัญ : | mianserin hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | MEALIN 10 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ฟาร์มาสันต์แล็บบอราตอรี่ส์จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 219/38 |
| ชื่อสารสำคัญ : | mianserin hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | TOLIMED |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 30 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูโทเปี้ยน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 826/31 |
| ชื่อสารสำคัญ : | mianserin hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | SERVIN |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 30 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูโทเปี้ยน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 127/33 |
| ชื่อสารสำคัญ : | mianserin hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | MEALIN 30 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 30 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ฟาร์มาสันต์แล็บบอราตอรี่ส์จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 355/38 |
| ชื่อสารสำคัญ : | mianserin hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | MIANSERIN 30 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 30 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ฟาร์มาแลนด์ (1982) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 72/42 |
| ชื่อสารสำคัญ : | trazodone hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | TRAZODEL 100 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | สหแพทย์เภสัช จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 285/45 |
| ชื่อสารสำคัญ : | trazodone hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | TRAZODEL 50 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | สหแพทย์เภสัช จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 284/45 |
