ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | rotigotine |
| ชื่อทางการค้า : | NEUPRO 8 MG/24 H TRANSDERMAL PATCH |
| รูปแบบ : | TRANSDERMAL PATCH |
| ความแรง : | 8 mg/24 hr |
| ผู้รับอนุญาต : | แอ๊บบอต ลาบอแรตอรีส จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 72/54(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | selegiline |
| ชื่อทางการค้า : | SEFMEX |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูนีซัน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 260/38 |
| ชื่อสารสำคัญ : | chlorpromazine hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | MANOZO |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แหลมทองการแพทย์ จำกัด, บริษัทโรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 315/37 |
| ชื่อสารสำคัญ : | chlorpromazine hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | CHLORPROMAZINE INJECTION (50 MG/2 ML) |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 25 mg/1 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | องค์การเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 222/44 |
| ชื่อสารสำคัญ : | chlorpromazine hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | MANOZO TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แหลมทองการแพทย์ จำกัด, บริษัทโรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 106/37 |
| ชื่อสารสำคัญ : | chlorpromazine hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | MATCINE (100 MG TABLET) |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แอตแลนติค จำกัด, บริษัทโรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 417/33 |
| ชื่อสารสำคัญ : | chlorpromazine hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | POGETOL 100 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ฟาร์มาสันต์แล็บบอราตอรี่ส์จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 180/44 |
| ชื่อสารสำคัญ : | chlorpromazine hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | POGETOL 200 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ฟาร์มาสันต์แล็บบอราตอรี่ส์จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 351/51 |
| ชื่อสารสำคัญ : | chlorpromazine hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | POGETOL 25 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 25 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ฟาร์มาสันต์แล็บบอราตอรี่ส์จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 617/44 |
| ชื่อสารสำคัญ : | chlorpromazine hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | MATCINE (25 MG) |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 25 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แอตแลนติค จำกัด, บริษัทโรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 304/53 |
| ชื่อสารสำคัญ : | chlorpromazine hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | POGETOL 50 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ฟาร์มาสันต์แล็บบอราตอรี่ส์จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 181/44 |
| ชื่อสารสำคัญ : | chlorpromazine hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | MATCINE (50 MG) |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แอตแลนติค จำกัด, บริษัทโรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 301/53 |
