ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | silymarin |
| ชื่อทางการค้า : | LIVERA-140 |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 140 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บางกอกแล็ป แอนด์ คอสเมติค จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 410/53 |
| ชื่อสารสำคัญ : | silymarin |
| ชื่อทางการค้า : | LEGALON 140 CAPSULES |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 140 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท เวียร์ทริศ ฟาร์มาซูติคอล (ประเทศไทย) จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1C 212/53 |
| ชื่อสารสำคัญ : | silymarin |
| ชื่อทางการค้า : | SIVYLAR CAPSULES 140 MG |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 140 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แรนแบ็กซี่ (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 200/59 |
| ชื่อสารสำคัญ : | silymarin |
| ชื่อทางการค้า : | LIVOTONE |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เมก้า ไลฟ์ไซแอ็นซ์ จำกัด (มหาชน), บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 289/54 |
| ชื่อสารสำคัญ : | silymarin |
| ชื่อทางการค้า : | LEGALON 70 CAPSULES |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 70 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท เวียร์ทริศ ฟาร์มาซูติคอล (ประเทศไทย) จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1C 213/53 |
| ชื่อสารสำคัญ : | silymarin |
| ชื่อทางการค้า : | SAMARIN 140 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 140 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เบอร์ลินฟาร์มาซูติคอลอินดัสตรี้ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 87/46 |
| ชื่อสารสำคัญ : | silymarin |
| ชื่อทางการค้า : | PHARMARIN 140 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 140 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เวสโก ฟาร์มาซูติคอล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 499/51 |
| ชื่อสารสำคัญ : | silymarin |
| ชื่อทางการค้า : | SILYMARIN 140 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 140 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ฟาร์มา ซัพพลาย จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 169/59 |
| ชื่อสารสำคัญ : | silymarin |
| ชื่อทางการค้า : | SAMARIN 70 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 70 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เบอร์ลินฟาร์มาซูติคอลอินดัสตรี้ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 972/44 |
| ชื่อสารสำคัญ : | silymarin |
| ชื่อทางการค้า : | LEVERON |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 70 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เวสโก ฟาร์มาซูติคอล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 208/47 |
| ชื่อสารสำคัญ : | silymarin |
| ชื่อทางการค้า : | MARINA - 70 FILM COATED TABLET |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 70 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ที. แมน ฟาร์มา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 246/47 |
| ชื่อสารสำคัญ : | silymarin |
| ชื่อทางการค้า : | PHARMARIN 70 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 70 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เวสโก ฟาร์มาซูติคอล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 395/48 |
