ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | palonosetron |
| ชื่อทางการค้า : | ALOXI |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 0.05 mg/1 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | ดีเคเอสเอช (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 125/59(NC) |
| ชื่อสารสำคัญ : | dimenhydrinate+pyridoxine (vit B6) |
| ชื่อทางการค้า : | VENSIX |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 50 MG+10 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | โมเดิร์น ฟาร์มา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 22/56 |
| ชื่อสารสำคัญ : | dimenhydrinate+pyridoxine (vit B6) |
| ชื่อทางการค้า : | VERTAMIN |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 25 MG+25 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | เลิศสิงห์เภสัชกรรม , ห้างหุ้นส่วนจำกัดโรงงาน |
| เลขทะเบียน : | 2A 389/28 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ursodeoxycholic acid |
| ชื่อทางการค้า : | URSODEOXYCHOLIC ACID 100 MCP |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แมคโครฟาร์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 48/60 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ursodeoxycholic acid |
| ชื่อทางการค้า : | URSOLIN (R) |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 250 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เบอร์ลินฟาร์มาซูติคอลอินดัสตรี้ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 333/41 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ursodeoxycholic acid |
| ชื่อทางการค้า : | URSOLIV CAPSULES |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 250 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เมก้า ไลฟ์ไซแอ็นซ์ จำกัด (มหาชน), บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 268/52 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ursodeoxycholic acid |
| ชื่อทางการค้า : | URSODE |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 250 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูเมด้า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 393/52 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ursodeoxycholic acid |
| ชื่อทางการค้า : | CHOLEMAX |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 250 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แมคโครฟาร์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 96/59 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ursodeoxycholic acid |
| ชื่อทางการค้า : | URSODEOXYCHOLIC ACID 250 MCP |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 250 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แมคโครฟาร์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 27/60 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ursodeoxycholic acid |
| ชื่อทางการค้า : | URSOFALK (CAPSULES) |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 250 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เอ.เมนารินี (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 344/48 |
| ชื่อสารสำคัญ : | Other drugs for bile therapy |
| ชื่อทางการค้า : | ROWACHOL |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | - |
| ผู้รับอนุญาต : | ดีซีเอช ออริกา (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2C 334/29 |
| ชื่อสารสำคัญ : | Liver therapy |
| ชื่อทางการค้า : | HEPACAP |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | - |
| ผู้รับอนุญาต : | เมก้า ไลฟ์ไซแอ็นซ์ จำกัด (มหาชน), บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 163/36 |
