ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | naproxen |
| ชื่อทางการค้า : | ANAPROXEN |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 250 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ฟาร์สเป็ค จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1727/30 |
| ชื่อสารสำคัญ : | naproxen |
| ชื่อทางการค้า : | NAPROSIAN TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 250 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เอเชี่ยน ฟาร์มาซูติคัล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 250/26 |
| ชื่อสารสำคัญ : | naproxen |
| ชื่อทางการค้า : | ARTHROLONE TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 250 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | อังกฤษตรางู (แอล.พี.) จำกัด , บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1270/28 |
| ชื่อสารสำคัญ : | naproxen |
| ชื่อทางการค้า : | NAPROXEN |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 250 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูโทเปี้ยน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1351/28 |
| ชื่อสารสำคัญ : | naproxen |
| ชื่อทางการค้า : | NAPRONAC |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 250 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | สหแพทย์เภสัช จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 538/29 |
| ชื่อสารสำคัญ : | naproxen |
| ชื่อทางการค้า : | PRODARIL-N |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 250 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เมดิซีน โปรดักส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 333/30 |
| ชื่อสารสำคัญ : | naproxen |
| ชื่อทางการค้า : | NAXYN |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 250 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูโทเปี้ยน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1345/30 |
| ชื่อสารสำคัญ : | naproxen |
| ชื่อทางการค้า : | NASIN |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 250 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | สหแพทย์เภสัช จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 2087/30 |
| ชื่อสารสำคัญ : | naproxen |
| ชื่อทางการค้า : | PROXEN TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 250 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เบสซี่แอรอน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 2188/30 |
| ชื่อสารสำคัญ : | naproxen |
| ชื่อทางการค้า : | NAPROXEN 250 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 250 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ชุมชนเภสัชกรรม จำกัด (มหาชน), บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 399/32 |
| ชื่อสารสำคัญ : | naproxen |
| ชื่อทางการค้า : | NEOXEN |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 250 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | นิวไลฟ์ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 193/39 |
| ชื่อสารสำคัญ : | naproxen |
| ชื่อทางการค้า : | TENDOSIN |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 250 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | วี.เอส.ฟาร์ม่า (1971) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 885/41 |
