ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | ibuprofen |
| ชื่อทางการค้า : | RUMASIAN PAEDIATRIC SUSPENSION |
| รูปแบบ : | oral suspension |
| ความแรง : | 100 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | เอเชี่ยน ฟาร์มาซูติคัล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 237/54 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ibuprofen |
| ชื่อทางการค้า : | BUSOFEN SYRUP |
| รูปแบบ : | oral suspension |
| ความแรง : | 100 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | เคมีภัณฑ์ เมดิคอล จำกัด, บริษัท โรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 241/55 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ibuprofen |
| ชื่อทางการค้า : | KRESSBUFEN SUSPENSION |
| รูปแบบ : | oral suspension |
| ความแรง : | 100 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | ตราเจ็ดดาว จำกัด, บริษัทห้างขายยา |
| เลขทะเบียน : | 1A 398/56 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ibuprofen |
| ชื่อทางการค้า : | TROFEN SYRUP |
| รูปแบบ : | oral suspension |
| ความแรง : | 100 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | ที.พี.ดรัก แลบบอราทอรี่ส์ (1969) จำกัด , บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 550/56 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ibuprofen |
| ชื่อทางการค้า : | SABROFEN-100 |
| รูปแบบ : | oral suspension |
| ความแรง : | 100 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | โฟร์ตี้ทู สยามเมดิแคร์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 606/56 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ibuprofen |
| ชื่อทางการค้า : | CLINIBLU SUSPENSION |
| รูปแบบ : | oral suspension |
| ความแรง : | 100 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | บางกอกแล็ป แอนด์ คอสเมติค จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 52/57 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ibuprofen |
| ชื่อทางการค้า : | OMNIFEN |
| รูปแบบ : | oral suspension |
| ความแรง : | 100 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | เอช.เค.ฟาร์มาซูติคอล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 370/58 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ibuprofen |
| ชื่อทางการค้า : | OMNIFEN |
| รูปแบบ : | oral suspension |
| ความแรง : | 100 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | เอช.เค.ฟาร์มาซูติคอล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 402/58 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ibuprofen |
| ชื่อทางการค้า : | SINPROFEN |
| รูปแบบ : | oral suspension |
| ความแรง : | 100 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | ตราเจ็ดดาว จำกัด , บริษัทห้างขายยา |
| เลขทะเบียน : | 1A 59/62 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ibuprofen |
| ชื่อทางการค้า : | BRUMED DROP |
| รูปแบบ : | oral suspension |
| ความแรง : | 200 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | เลิศสิงห์เภสัชกรรม , ห้างหุ้นส่วนจำกัดโรงงาน |
| เลขทะเบียน : | 1A 152/42 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ibuprofen |
| ชื่อทางการค้า : | I FEN SYRUP |
| รูปแบบ : | syrup |
| ความแรง : | 100 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | พาตาร์แลบ (2517) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 239/56 |
| ชื่อสารสำคัญ : | naproxen |
| ชื่อทางการค้า : | NAPXON |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 250 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บี.เอม.ฟาร์มาซี จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1778/28 |
