ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | ibuprofen |
| ชื่อทางการค้า : | MANO-BRUZONE |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 400 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แหลมทองการแพทย์ จำกัด, บริษัทโรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 502/41 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ibuprofen |
| ชื่อทางการค้า : | GOFEN 400 |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 400 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เมก้า ไลฟ์ไซแอ็นซ์ จำกัด (มหาชน), บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 463/49 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ibuprofen |
| ชื่อทางการค้า : | GOFEN 400 |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 400 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เมก้า ไลฟ์ไซแอ็นซ์ จำกัด (มหาชน), บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 131/55 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ibuprofen |
| ชื่อทางการค้า : | IBUCIN 400 |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 400 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เลิศสิงห์เภสัชกรรม , ห้างหุ้นส่วนจำกัดโรงงาน |
| เลขทะเบียน : | 1A 367/58 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ibuprofen |
| ชื่อทางการค้า : | IBUCAP 400 |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 400 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | มิลลิเมด จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 159/61 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ibuprofen |
| ชื่อทางการค้า : | NUROFEN ZAVANCE (400 MG) |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 400 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เรกคิทท์ เบนคีเซอร์ (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 150/57 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ibuprofen |
| ชื่อทางการค้า : | BRUSOFT 400 |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 400 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ไฮท๊อป ฟาร์มา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 65/60 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ibuprofen |
| ชื่อทางการค้า : | BUFLEX 200 |
| รูปแบบ : | film coated tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บูรพาโอสถ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 848/32 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ibuprofen |
| ชื่อทางการค้า : | TOFEN 200 |
| รูปแบบ : | film coated tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูโทเปี้ยน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 592/34 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ibuprofen |
| ชื่อทางการค้า : | CEFEN 200 P |
| รูปแบบ : | film coated tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ฟาร์มาสันต์แล็บบอราตอรี่ส์จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 128/35 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ibuprofen |
| ชื่อทางการค้า : | CEFEN 200 Y |
| รูปแบบ : | film coated tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ฟาร์มาสันต์แล็บบอราตอรี่ส์จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 298/35 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ibuprofen |
| ชื่อทางการค้า : | IBUMAN-200 TABLET |
| รูปแบบ : | film coated tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ที. แมน ฟาร์มา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 149/37 |
