ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | piroxicam |
| ชื่อทางการค้า : | ROXYCAN-FORTE (CAPSULES) |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 20 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ที. แมน ฟาร์มา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1102/29 |
| ชื่อสารสำคัญ : | piroxicam |
| ชื่อทางการค้า : | PUTA PEE DEE 20 |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 20 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ไทย พี.ดี.เคมีคอล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 642/30 |
| ชื่อสารสำคัญ : | piroxicam |
| ชื่อทางการค้า : | ROXIFEN FORTE CAPSULES |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 20 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ที.โอ.เคมีคอลส์ (1979) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1418/30 |
| ชื่อสารสำคัญ : | piroxicam |
| ชื่อทางการค้า : | HAWKSONE |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 20 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท แอล.บี.เอส. แลบบอเรตอรี่ จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1A 536/33 |
| ชื่อสารสำคัญ : | piroxicam |
| ชื่อทางการค้า : | VINN 20 |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 20 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | กรุงเทพฯฟามาซี, ห้างหุ้นส่วนจำกัด ห้างขายยา |
| เลขทะเบียน : | 1A 334/36 |
| ชื่อสารสำคัญ : | piroxicam |
| ชื่อทางการค้า : | NOXA 20 |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 20 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | กรุงเทพฯฟามาซี, ห้างหุ้นส่วนจำกัด ห้างขายยา |
| เลขทะเบียน : | 1A 394/36 |
| ชื่อสารสำคัญ : | piroxicam |
| ชื่อทางการค้า : | PIROXICAM-FORTE |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 20 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | พอนด์ เคมีคอล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 542/36 |
| ชื่อสารสำคัญ : | piroxicam |
| ชื่อทางการค้า : | PIROXAM |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 20 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เบสซี่แอรอน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 594/36 |
| ชื่อสารสำคัญ : | piroxicam |
| ชื่อทางการค้า : | PIRAX 20 MG. |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 20 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | สหแพทย์เภสัช จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 68/37 |
| ชื่อสารสำคัญ : | piroxicam |
| ชื่อทางการค้า : | RUMAXICAM |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 20 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แหลมทองการแพทย์ จำกัด, บริษัทโรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 705/38 |
| ชื่อสารสำคัญ : | piroxicam |
| ชื่อทางการค้า : | PIROXAL 20 MG. |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 20 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | สหแพทย์เภสัช จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 219/39 |
| ชื่อสารสำคัญ : | piroxicam |
| ชื่อทางการค้า : | CAPIROX-20 |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 20 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ชาญกิจเทรดดิ้ง จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 503/39 |
