ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | piroxicam |
| ชื่อทางการค้า : | PIROXICAM-FORTE |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 20 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | พอนด์ เคมีคอล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 542/36 |
| ชื่อสารสำคัญ : | piroxicam |
| ชื่อทางการค้า : | PIROXAM |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 20 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เบสซี่แอรอน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 594/36 |
| ชื่อสารสำคัญ : | piroxicam |
| ชื่อทางการค้า : | PIRAX 20 MG. |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 20 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | สหแพทย์เภสัช จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 68/37 |
| ชื่อสารสำคัญ : | piroxicam |
| ชื่อทางการค้า : | RUMAXICAM |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 20 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แหลมทองการแพทย์ จำกัด, บริษัทโรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 705/38 |
| ชื่อสารสำคัญ : | piroxicam |
| ชื่อทางการค้า : | PIROXAL 20 MG. |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 20 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | สหแพทย์เภสัช จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 219/39 |
| ชื่อสารสำคัญ : | piroxicam |
| ชื่อทางการค้า : | CAPIROX-20 |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 20 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ชาญกิจเทรดดิ้ง จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 503/39 |
| ชื่อสารสำคัญ : | piroxicam |
| ชื่อทางการค้า : | NEOTICA CAPSULE |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 20 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ไทยนครพัฒนา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 343/40 |
| ชื่อสารสำคัญ : | piroxicam |
| ชื่อทางการค้า : | PIROXICAM 20 FRX |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 20 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | สหการโอสถ (1996) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 646/42 |
| ชื่อสารสำคัญ : | piroxicam |
| ชื่อทางการค้า : | DENOX 101 |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 20 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แมคโครฟาร์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 734/42 |
| ชื่อสารสำคัญ : | piroxicam |
| ชื่อทางการค้า : | PIRCAM 20 |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 20 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | นิวเจริญฟาร์มาซูติคอล, ห้างหุ้นส่วนจำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1A 369/43 |
| ชื่อสารสำคัญ : | piroxicam |
| ชื่อทางการค้า : | PYCAM 20 |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 20 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บุคคโลเทรดดิ้ง จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 906/44 |
| ชื่อสารสำคัญ : | piroxicam |
| ชื่อทางการค้า : | PC - 20 |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 20 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | มิลลิเมด จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 909/44 |
