ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | diclofenac sodium |
| ชื่อทางการค้า : | REMETHAN 100 R |
| รูปแบบ : | SR tablet |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ฟาร์มาแลนด์ (1982) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 141/39 |
| ชื่อสารสำคัญ : | diclofenac sodium |
| ชื่อทางการค้า : | DOLONIL SR |
| รูปแบบ : | SR tablet |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | จีไอเอส ฟาร์มา, ห้างหุ้นส่วนจำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1C 262/49 |
| ชื่อสารสำคัญ : | diclofenac sodium |
| ชื่อทางการค้า : | DICLO SR 100 |
| รูปแบบ : | SR tablet |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | จีไอเอส ฟาร์มา, ห้างหุ้นส่วนจำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1C 203/50 |
| ชื่อสารสำคัญ : | diclofenac sodium |
| ชื่อทางการค้า : | VOLTAREN SR 75 |
| รูปแบบ : | SR tablet |
| ความแรง : | 75 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | โนวาร์ตีส (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 127/46 |
| ชื่อสารสำคัญ : | diclofenac potassium |
| ชื่อทางการค้า : | NADIUM 25 |
| รูปแบบ : | film coated tablet |
| ความแรง : | 25 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บุคคโลเทรดดิ้ง จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 236/54 |
| ชื่อสารสำคัญ : | diclofenac potassium |
| ชื่อทางการค้า : | CATANAC 50 |
| รูปแบบ : | film coated tablet |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ฟาร์มาสันต์แล็บบอราตอรี่ส์จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 126/37 |
| ชื่อสารสำคัญ : | diclofenac potassium |
| ชื่อทางการค้า : | LESFLAM 50 |
| รูปแบบ : | film coated tablet |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูนีซัน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 336/43 |
| ชื่อสารสำคัญ : | diclofenac potassium |
| ชื่อทางการค้า : | VOLTFAST (50 MG) |
| รูปแบบ : | oral powder |
| ความแรง : | 50 mg/1 sachet |
| ผู้รับอนุญาต : | โนวาร์ตีส (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 111/57 |
| ชื่อสารสำคัญ : | diclofenac potassium |
| ชื่อทางการค้า : | CATAFLAM 25 MG |
| รูปแบบ : | sugar coated tablet |
| ความแรง : | 25 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | โนวาร์ตีส (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 76/52 |
| ชื่อสารสำคัญ : | diclofenac potassium |
| ชื่อทางการค้า : | CATAFLAM 50 MG |
| รูปแบบ : | sugar coated tablet |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | โนวาร์ตีส (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 301/51 |
| ชื่อสารสำคัญ : | etodolac |
| ชื่อทางการค้า : | ETONOX |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เจริญเภสัชแล็บ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 150/37 |
| ชื่อสารสำคัญ : | etodolac |
| ชื่อทางการค้า : | LACOXA SR TABLETS |
| รูปแบบ : | SR tablet |
| ความแรง : | 400 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | อเมริกัน ไต้หวัน ไบโอฟาร์ม จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 101/51(NC) |
