ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | diclofenac sodium |
| ชื่อทางการค้า : | SINCLONAC |
| รูปแบบ : | enteric-coated tablet |
| ความแรง : | 25 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ตราเจ็ดดาว จำกัด, บริษัทห้างขายยา |
| เลขทะเบียน : | 1A 212/44 |
| ชื่อสารสำคัญ : | diclofenac sodium |
| ชื่อทางการค้า : | STAREN |
| รูปแบบ : | enteric-coated tablet |
| ความแรง : | 25 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ตราเจ็ดดาว จำกัด, บริษัท ห้างขายยา |
| เลขทะเบียน : | 1A 503/50 |
| ชื่อสารสำคัญ : | diclofenac sodium |
| ชื่อทางการค้า : | STAREN |
| รูปแบบ : | enteric-coated tablet |
| ความแรง : | 25 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ตราเจ็ดดาว จำกัด, บริษัท ห้างขายยา |
| เลขทะเบียน : | 1A 504/50 |
| ชื่อสารสำคัญ : | diclofenac sodium |
| ชื่อทางการค้า : | PIPFENAC |
| รูปแบบ : | enteric-coated tablet |
| ความแรง : | 25 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เพรซิเดนท์ อินเตอร์ ฟาร์มา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 455/53 |
| ชื่อสารสำคัญ : | diclofenac sodium |
| ชื่อทางการค้า : | VESCONAC |
| รูปแบบ : | enteric-coated tablet |
| ความแรง : | 25 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เวสโก ฟาร์มาซูติคอล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 95/54 |
| ชื่อสารสำคัญ : | diclofenac sodium |
| ชื่อทางการค้า : | PETORAN |
| รูปแบบ : | enteric-coated tablet |
| ความแรง : | 25 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เคมีภัณฑ์ เมดิคอล จำกัด, บริษัท โรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 149/55 |
| ชื่อสารสำคัญ : | diclofenac sodium |
| ชื่อทางการค้า : | V. THERLEN PATAR TABLETS (FILM COATED TABLETS) |
| รูปแบบ : | enteric-coated tablet |
| ความแรง : | 25 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | พาตาร์แลบ (2517) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 113/57 |
| ชื่อสารสำคัญ : | diclofenac sodium |
| ชื่อทางการค้า : | CHAI - FENAC 25 |
| รูปแบบ : | enteric-coated tablet |
| ความแรง : | 25 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เอช.เค.ฟาร์มาซูติคอล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 308/58 |
| ชื่อสารสำคัญ : | diclofenac sodium |
| ชื่อทางการค้า : | GOOSE-FENAC |
| รูปแบบ : | enteric-coated tablet |
| ความแรง : | 25 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เอช.เค.ฟาร์มาซูติคอล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 317/58 |
| ชื่อสารสำคัญ : | diclofenac sodium |
| ชื่อทางการค้า : | VOREN ENTERIC COATED TABLET 25 MG |
| รูปแบบ : | enteric-coated tablet |
| ความแรง : | 25 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | วาย.เอส.พี.(ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 58/50 |
| ชื่อสารสำคัญ : | diclofenac sodium |
| ชื่อทางการค้า : | VOLTAREN (25 MG) |
| รูปแบบ : | enteric-coated tablet |
| ความแรง : | 25 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | โนวาร์ตีส (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 162/55 |
| ชื่อสารสำคัญ : | diclofenac sodium |
| ชื่อทางการค้า : | DIFENSIC FORTE |
| รูปแบบ : | enteric-coated tablet |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | อินแพคฟาร์มา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 93/62 |
