ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | itraconazole |
| ชื่อทางการค้า : | ICONA |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บางกอกแล็ป แอนด์ คอสเมติค จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 508/46 |
| ชื่อสารสำคัญ : | itraconazole |
| ชื่อทางการค้า : | SPORZOL |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท แอล.บี.เอส. แลบบอเรตอรี่ จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1A 4/52 |
| ชื่อสารสำคัญ : | itraconazole |
| ชื่อทางการค้า : | ITRA-MED |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ตราเจ็ดดาว จำกัด , บริษัทห้างขายยา |
| เลขทะเบียน : | 1A 18/55 |
| ชื่อสารสำคัญ : | itraconazole |
| ชื่อทางการค้า : | HOFNAZOLE |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ตราเจ็ดดาว จำกัด , บริษัทห้างขายยา |
| เลขทะเบียน : | 1A 108/55 |
| ชื่อสารสำคัญ : | itraconazole |
| ชื่อทางการค้า : | ITRAZOLE |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | โมเดิร์น ฟาร์มา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 79/56 |
| ชื่อสารสำคัญ : | itraconazole |
| ชื่อทางการค้า : | ITRASTAR |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ตราเจ็ดดาว จำกัด, บริษัทห้างขายยา |
| เลขทะเบียน : | 1A 77/57 |
| ชื่อสารสำคัญ : | itraconazole |
| ชื่อทางการค้า : | ITRACONAZOLE GPO |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | องค์การเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 124/58 |
| ชื่อสารสำคัญ : | itraconazole |
| ชื่อทางการค้า : | ITRASTAR |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ตราเจ็ดดาว จำกัด , บริษัทห้างขายยา |
| เลขทะเบียน : | 1A 60/61 |
| ชื่อสารสำคัญ : | itraconazole |
| ชื่อทางการค้า : | GYNACAP |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บางกอกแล็ป แอนด์ คอสเมติค จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 300/61 |
| ชื่อสารสำคัญ : | itraconazole |
| ชื่อทางการค้า : | ITRASIX |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | อินเตอร์ไทย ฟาร์มาซูติเคิ้ล แมนูแฟคเจอริ่ง จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1B 1/56 |
| ชื่อสารสำคัญ : | itraconazole |
| ชื่อทางการค้า : | ITRASIX |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เอ็กเซลทิส (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 125/52 |
| ชื่อสารสำคัญ : | itraconazole |
| ชื่อทางการค้า : | CANDITRAL CAPSULES |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เกล็นมาร์ค ฟาร์มาซูติคอลส์ (ไทยแลนด์) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 126/57 |
