ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | itraconazole |
| ชื่อทางการค้า : | ITRASIX |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | อินเตอร์ไทย ฟาร์มาซูติเคิ้ล แมนูแฟคเจอริ่ง จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1B 1/56 |
| ชื่อสารสำคัญ : | itraconazole |
| ชื่อทางการค้า : | ITRASIX |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เอ็กเซลทิส (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 125/52 |
| ชื่อสารสำคัญ : | itraconazole |
| ชื่อทางการค้า : | CANDITRAL CAPSULES |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เกล็นมาร์ค ฟาร์มาซูติคอลส์ (ไทยแลนด์) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 126/57 |
| ชื่อสารสำคัญ : | voriconazole |
| ชื่อทางการค้า : | VFEND (200 MG POWDER FOR SOLUTION FOR INFUSION |
| รูปแบบ : | powders for solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 200 mg/1 vial |
| ผู้รับอนุญาต : | ไฟเซอร์ (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 3/57(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | voriconazole |
| ชื่อทางการค้า : | VANAZOLE 200 MG (TABLET) |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แอตแลนติค จำกัด, บริษัท โรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 86/60(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | voriconazole |
| ชื่อทางการค้า : | VORICONAZOLE SANDOZ |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แซนดอส (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 39/60(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | voriconazole |
| ชื่อทางการค้า : | VANAZOLE 50 MG (TABLET) |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แอตแลนติค จำกัด, บริษัท โรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 87/60(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | voriconazole |
| ชื่อทางการค้า : | VFEND (TABLETS 50 MG) |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ไฟเซอร์ (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 41/58(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | posaconazole |
| ชื่อทางการค้า : | NOXAFIL (GASTRO-RESISTANT TABLETS) |
| รูปแบบ : | enteric-coated tablet |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เอ็มเอสดี (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 90/60(NC) |
| ชื่อสารสำคัญ : | micafungin |
| ชื่อทางการค้า : | MYCAMINE FOR INJECTION 50 MG/VIAL |
| รูปแบบ : | powders for solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 50 mg/1 vial |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท แซนดอส (ประเทศไทย) จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1C 32/51(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | anidulafungin |
| ชื่อทางการค้า : | ERAXIS |
| รูปแบบ : | powders for solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 100 mg/1 vial |
| ผู้รับอนุญาต : | ไฟเซอร์ (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 16/54(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | sodium aminosalicylate (Para-aminosalicylic acid) |
| ชื่อทางการค้า : | P.A.S. SODIUM ( 1G.) |
| รูปแบบ : | enteric-coated tablet |
| ความแรง : | 1 gm |
| ผู้รับอนุญาต : | แอตแลนติค จำกัด, บริษัทโรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 272/28 |
