ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | butylscopolamine(hyoscine-n-butylbromide) |
| ชื่อทางการค้า : | SUNAGAN |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เคมีภัณฑ์ เมดิคอล จำกัด, บริษัท โรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 205/55 |
| ชื่อสารสำคัญ : | butylscopolamine(hyoscine-n-butylbromide) |
| ชื่อทางการค้า : | HYCOPAN |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เคมีภัณฑ์ เมดิคอล จำกัด, บริษัท โรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 262/55 |
| ชื่อสารสำคัญ : | butylscopolamine(hyoscine-n-butylbromide) |
| ชื่อทางการค้า : | MOCOPAN |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เคมีภัณฑ์ เมดิคอล จำกัด, บริษัท โรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 284/55 |
| ชื่อสารสำคัญ : | butylscopolamine(hyoscine-n-butylbromide) |
| ชื่อทางการค้า : | HYOSCINE BM TABLET |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | พาตาร์แลบ (2517) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 86/57 |
| ชื่อสารสำคัญ : | butylscopolamine(hyoscine-n-butylbromide) |
| ชื่อทางการค้า : | HYOGAN |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เอช.เค.ฟาร์มาซูติคอล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 242/58 |
| ชื่อสารสำคัญ : | butylscopolamine(hyoscine-n-butylbromide) |
| ชื่อทางการค้า : | BUSCOPAN TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท ดีเคเอสเอช (ประเทศไทย) จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1C 32/60 |
| ชื่อสารสำคัญ : | hyoscine-n-butylbromide+paracetamol |
| ชื่อทางการค้า : | UNIGAN |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 10 MG+500 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูนีซัน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 85/33 |
| ชื่อสารสำคัญ : | hyoscine-n-butylbromide+paracetamol |
| ชื่อทางการค้า : | MOTAR TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 10 MG+500 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | บี.เอม.ฟาร์มาซี จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 61/40 |
| ชื่อสารสำคัญ : | hyoscine-n-butylbromide+paracetamol |
| ชื่อทางการค้า : | PYORAN |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 10 MG+500 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | เอช.เค.ฟาร์มาซูติคอล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 103/58 |
| ชื่อสารสำคัญ : | dicyclomine+mefenamic acid |
| ชื่อทางการค้า : | UTERGAN |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 10 MG+250 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | เลิศสิงห์เภสัชกรรม , ห้างหุ้นส่วนจำกัดโรงงาน |
| เลขทะเบียน : | 2A 132/39 |
| ชื่อสารสำคัญ : | dicyclomine+mefenamic acid |
| ชื่อทางการค้า : | MAINNOX |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 15 MG+250 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | เจริญเภสัชแล็บ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 289/26 |
| ชื่อสารสำคัญ : | dicyclomine+mefenamic acid |
| ชื่อทางการค้า : | ANPUZZ 520 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 20 MG+500 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | ไทยนครพัฒนา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 82/52 |
