ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | butylscopolamine(hyoscine-n-butylbromide) |
| ชื่อทางการค้า : | UOSPAN |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูโทเปี้ยน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1076/41 |
| ชื่อสารสำคัญ : | butylscopolamine(hyoscine-n-butylbromide) |
| ชื่อทางการค้า : | SPASMO |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ตราเจ็ดดาว จำกัด, บริษัท ห้างขายยา |
| เลขทะเบียน : | 1A 579/42 |
| ชื่อสารสำคัญ : | butylscopolamine(hyoscine-n-butylbromide) |
| ชื่อทางการค้า : | HYSPA 10 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เมดิซีน โปรดักส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 619/42 |
| ชื่อสารสำคัญ : | butylscopolamine(hyoscine-n-butylbromide) |
| ชื่อทางการค้า : | BATOCINE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ปรูฟฟ์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 627/42 |
| ชื่อสารสำคัญ : | butylscopolamine(hyoscine-n-butylbromide) |
| ชื่อทางการค้า : | UNSPASIC TABLET |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | วี.เอส.ฟาร์ม่า (1971) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 420/43 |
| ชื่อสารสำคัญ : | butylscopolamine(hyoscine-n-butylbromide) |
| ชื่อทางการค้า : | BACOTAN FC |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ที.โอ.ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 106/47 |
| ชื่อสารสำคัญ : | butylscopolamine(hyoscine-n-butylbromide) |
| ชื่อทางการค้า : | GASOPAN |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ตราเจ็ดดาว จำกัด, บริษัท ห้างขายยา |
| เลขทะเบียน : | 1A 121/50 |
| ชื่อสารสำคัญ : | butylscopolamine(hyoscine-n-butylbromide) |
| ชื่อทางการค้า : | HIGAN |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูนีซัน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 220/50 |
| ชื่อสารสำคัญ : | butylscopolamine(hyoscine-n-butylbromide) |
| ชื่อทางการค้า : | HY-SPA 10 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เมดิซีน โปรดักส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 270/51 |
| ชื่อสารสำคัญ : | butylscopolamine(hyoscine-n-butylbromide) |
| ชื่อทางการค้า : | HY-SPA 10 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เมดิซีน โปรดักส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 273/51 |
| ชื่อสารสำคัญ : | butylscopolamine(hyoscine-n-butylbromide) |
| ชื่อทางการค้า : | HYOSCINE STAR |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ตราเจ็ดดาว จำกัด, บริษัท ห้างขายยา |
| เลขทะเบียน : | 1A 292/51 |
| ชื่อสารสำคัญ : | butylscopolamine(hyoscine-n-butylbromide) |
| ชื่อทางการค้า : | KANIN TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท แอล.บี.เอส. แลบบอเรตอรี่ จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1A 158/54 |
