ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | norfloxacin |
| ชื่อทางการค้า : | SEFNOR 400 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 400 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูนีซัน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 860/41 |
| ชื่อสารสำคัญ : | norfloxacin |
| ชื่อทางการค้า : | REXACIN 400 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 400 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูนีซัน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 861/41 |
| ชื่อสารสำคัญ : | norfloxacin |
| ชื่อทางการค้า : | NORBACTIN 400 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 400 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | โอลิค (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1200/41 |
| ชื่อสารสำคัญ : | norfloxacin |
| ชื่อทางการค้า : | URINOX 400 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 400 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เจริญเภสัชแล็บ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 279/43 |
| ชื่อสารสำคัญ : | norfloxacin |
| ชื่อทางการค้า : | NORFLOXIN 400 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 400 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ที.โอ.ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 690/43 |
| ชื่อสารสำคัญ : | norfloxacin |
| ชื่อทางการค้า : | NORFLOXACIN 400 MG TABLET |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 400 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ชุมชนเภสัชกรรม จำกัด (มหาชน), บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1151/43 |
| ชื่อสารสำคัญ : | norfloxacin |
| ชื่อทางการค้า : | NOMED 400 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 400 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | อินแพคฟาร์มา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 5/44 |
| ชื่อสารสำคัญ : | norfloxacin |
| ชื่อทางการค้า : | PROXINOR 400 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 400 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เมดิซีน โปรดักส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 33/44 |
| ชื่อสารสำคัญ : | norfloxacin |
| ชื่อทางการค้า : | NOFLOXIN |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 400 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | นิวไลฟ์ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 241/44 |
| ชื่อสารสำคัญ : | norfloxacin |
| ชื่อทางการค้า : | VESXACIN - 400 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 400 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เวสโก ฟาร์มาซูติคอล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 510/44 |
| ชื่อสารสำคัญ : | norfloxacin |
| ชื่อทางการค้า : | NORXIBID |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 400 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ตราเจ็ดดาว จำกัด, บริษัท ห้างขายยา |
| เลขทะเบียน : | 1A 1003/44 |
| ชื่อสารสำคัญ : | norfloxacin |
| ชื่อทางการค้า : | NORMED 400 - U |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 400 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เลิศสิงห์เภสัชกรรม , ห้างหุ้นส่วนจำกัดโรงงาน |
| เลขทะเบียน : | 1A 555/46 |
