ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | norfloxacin |
| ชื่อทางการค้า : | NORCIN |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 400 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูโทเปี้ยน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 206/31 |
| ชื่อสารสำคัญ : | norfloxacin |
| ชื่อทางการค้า : | CROSSA-400 TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 400 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ที. แมน ฟาร์มา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 828/31 |
| ชื่อสารสำคัญ : | norfloxacin |
| ชื่อทางการค้า : | GONORGIN - 400 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 400 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เยนเนอร์ราลดรั๊กส์เฮ้าส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 962/31 |
| ชื่อสารสำคัญ : | norfloxacin |
| ชื่อทางการค้า : | NORXACIN |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 400 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | สยามเภสัช จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 416/33 |
| ชื่อสารสำคัญ : | norfloxacin |
| ชื่อทางการค้า : | NORSPEC 4 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 400 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ฟาร์สเป็ค จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 350/34 |
| ชื่อสารสำคัญ : | norfloxacin |
| ชื่อทางการค้า : | NORFLOCIN 400 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 400 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | โปลิฟาร์ม จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 197/35 |
| ชื่อสารสำคัญ : | norfloxacin |
| ชื่อทางการค้า : | XACIN 400 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 400 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ฟาร์มาสันต์แล็บบอราตอรี่ส์จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 387/36 |
| ชื่อสารสำคัญ : | norfloxacin |
| ชื่อทางการค้า : | NORMED 400 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 400 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เลิศสิงห์เภสัชกรรม , ห้างหุ้นส่วนจำกัดโรงงาน |
| เลขทะเบียน : | 1A 505/36 |
| ชื่อสารสำคัญ : | norfloxacin |
| ชื่อทางการค้า : | FLOXIMED 400 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 400 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บูรพาโอสถ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 48/38 |
| ชื่อสารสำคัญ : | norfloxacin |
| ชื่อทางการค้า : | LEXFOR |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 400 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ไทยนครพัฒนา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 221/38 |
| ชื่อสารสำคัญ : | norfloxacin |
| ชื่อทางการค้า : | NOXINOR 400 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 400 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | มาซา แลบ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 629/38 |
| ชื่อสารสำคัญ : | norfloxacin |
| ชื่อทางการค้า : | NORFOX 400 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 400 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | สหการโอสถ (1996) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 838/39 |
