ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | norfloxacin |
| ชื่อทางการค้า : | MANO FLOX - 100 |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แหลมทองการแพทย์ จำกัด, บริษัทโรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 748/40 |
| ชื่อสารสำคัญ : | norfloxacin |
| ชื่อทางการค้า : | MANO FLOX-200 |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แหลมทองการแพทย์ จำกัด, บริษัทโรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 749/40 |
| ชื่อสารสำคัญ : | norfloxacin |
| ชื่อทางการค้า : | PHIHAFLOXCIN |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ฟีฮาแล็บ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 228/55 |
| ชื่อสารสำคัญ : | norfloxacin |
| ชื่อทางการค้า : | NORFOXIN FORTE |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 400 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เอช.เค.ฟาร์มาซูติคอล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 396/58 |
| ชื่อสารสำคัญ : | norfloxacin |
| ชื่อทางการค้า : | NOFLOX - 100 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | นิวไลฟ์ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 911/40 |
| ชื่อสารสำคัญ : | norfloxacin |
| ชื่อทางการค้า : | N-FLOXA 100 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ซีฟาม จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 91/42 |
| ชื่อสารสำคัญ : | norfloxacin |
| ชื่อทางการค้า : | MANOFLOX-100 TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แหลมทองการแพทย์ จำกัด, บริษัทโรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 143/42 |
| ชื่อสารสำคัญ : | norfloxacin |
| ชื่อทางการค้า : | MANOFLOX - 100 TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แหลมทองการแพทย์ จำกัด, บริษัทโรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 854/44 |
| ชื่อสารสำคัญ : | norfloxacin |
| ชื่อทางการค้า : | MANOFLOX - 100 TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แหลมทองการแพทย์ จำกัด, บริษัทโรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 855/44 |
| ชื่อสารสำคัญ : | norfloxacin |
| ชื่อทางการค้า : | NORFLOX 100 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เคมีภัณฑ์ เมดิคอล จำกัด, บริษัท โรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 394/55 |
| ชื่อสารสำคัญ : | norfloxacin |
| ชื่อทางการค้า : | NORFOXIN |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เอช.เค.ฟาร์มาซูติคอล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 387/58 |
| ชื่อสารสำคัญ : | norfloxacin |
| ชื่อทางการค้า : | NORGORIA |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท แอล.บี.เอส. แลบบอเรตอรี่ จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1A 240/31 |
