ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | norfloxacin |
| ชื่อทางการค้า : | NORFA 400 MG. TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 400 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | โปลิฟาร์ม จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 678/40 |
| ชื่อสารสำคัญ : | norfloxacin |
| ชื่อทางการค้า : | NOFLOX |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 400 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | นิวไลฟ์ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 690/40 |
| ชื่อสารสำคัญ : | norfloxacin |
| ชื่อทางการค้า : | N-FLOXA 400 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 400 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ซีฟาม จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 898/40 |
| ชื่อสารสำคัญ : | norfloxacin |
| ชื่อทางการค้า : | PROXINOR 400 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 400 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เมดิซีน โปรดักส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 953/40 |
| ชื่อสารสำคัญ : | norfloxacin |
| ชื่อทางการค้า : | NORFLOXSTAR - 400 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 400 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ตราเจ็ดดาว จำกัด, บริษัท ห้างขายยา |
| เลขทะเบียน : | 1A 498/41 |
| ชื่อสารสำคัญ : | norfloxacin |
| ชื่อทางการค้า : | MANOFLOX - 400 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 400 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แหลมทองการแพทย์ จำกัด, บริษัทโรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 818/41 |
| ชื่อสารสำคัญ : | norfloxacin |
| ชื่อทางการค้า : | SEFNOR 400 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 400 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูนีซัน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 860/41 |
| ชื่อสารสำคัญ : | norfloxacin |
| ชื่อทางการค้า : | REXACIN 400 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 400 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูนีซัน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 861/41 |
| ชื่อสารสำคัญ : | norfloxacin |
| ชื่อทางการค้า : | NORBACTIN 400 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 400 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | โอลิค (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1200/41 |
| ชื่อสารสำคัญ : | norfloxacin |
| ชื่อทางการค้า : | URINOX 400 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 400 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เจริญเภสัชแล็บ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 279/43 |
| ชื่อสารสำคัญ : | norfloxacin |
| ชื่อทางการค้า : | NORFLOXIN 400 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 400 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ที.โอ.ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 690/43 |
| ชื่อสารสำคัญ : | norfloxacin |
| ชื่อทางการค้า : | NORFLOXACIN 400 MG TABLET |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 400 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ชุมชนเภสัชกรรม จำกัด (มหาชน), บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1151/43 |
