ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | norfloxacin |
| ชื่อทางการค้า : | XACIN 400 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 400 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ฟาร์มาสันต์แล็บบอราตอรี่ส์จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 387/36 |
| ชื่อสารสำคัญ : | norfloxacin |
| ชื่อทางการค้า : | NORMED 400 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 400 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เลิศสิงห์เภสัชกรรม , ห้างหุ้นส่วนจำกัดโรงงาน |
| เลขทะเบียน : | 1A 505/36 |
| ชื่อสารสำคัญ : | norfloxacin |
| ชื่อทางการค้า : | FLOXIMED 400 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 400 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บูรพาโอสถ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 48/38 |
| ชื่อสารสำคัญ : | norfloxacin |
| ชื่อทางการค้า : | LEXFOR |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 400 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ไทยนครพัฒนา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 221/38 |
| ชื่อสารสำคัญ : | norfloxacin |
| ชื่อทางการค้า : | NOXINOR 400 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 400 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | มาซา แลบ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 629/38 |
| ชื่อสารสำคัญ : | norfloxacin |
| ชื่อทางการค้า : | NORFOX 400 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 400 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | สหการโอสถ (1996) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 838/39 |
| ชื่อสารสำคัญ : | norfloxacin |
| ชื่อทางการค้า : | MEDIC NOR 400 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 400 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | สหแพทย์เภสัช จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 560/40 |
| ชื่อสารสำคัญ : | norfloxacin |
| ชื่อทางการค้า : | NORFA 400 MG. TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 400 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | โปลิฟาร์ม จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 678/40 |
| ชื่อสารสำคัญ : | norfloxacin |
| ชื่อทางการค้า : | NOFLOX |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 400 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | นิวไลฟ์ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 690/40 |
| ชื่อสารสำคัญ : | norfloxacin |
| ชื่อทางการค้า : | N-FLOXA 400 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 400 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ซีฟาม จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 898/40 |
| ชื่อสารสำคัญ : | norfloxacin |
| ชื่อทางการค้า : | PROXINOR 400 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 400 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เมดิซีน โปรดักส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 953/40 |
| ชื่อสารสำคัญ : | norfloxacin |
| ชื่อทางการค้า : | NORFLOXSTAR - 400 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 400 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ตราเจ็ดดาว จำกัด, บริษัท ห้างขายยา |
| เลขทะเบียน : | 1A 498/41 |
