ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | clarithromycin |
| ชื่อทางการค้า : | CLACINA |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | องค์การเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 13/52(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | clarithromycin |
| ชื่อทางการค้า : | KLARITHRO RX 500 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | อาร์เอ็กซ์ แมนูแฟคเจอริ่ง จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 13/61(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | clarithromycin |
| ชื่อทางการค้า : | CRIXAN TABLETS 500 MG |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แรนแบ็กซี่ (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 12/60(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | clarithromycin |
| ชื่อทางการค้า : | KLACID 500 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แอ๊บบอต ลาบอแรตอรีส จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 33/59(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | azithromycin |
| ชื่อทางการค้า : | FLOCTIL 250 |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 250 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูนีซัน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 47/50(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | azithromycin |
| ชื่อทางการค้า : | AZITHRO (CAPSULE) |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 250 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เอ็ม แอนด์ เอ็ช แมนูแฟคเจอริ่ง จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 2/51(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | azithromycin |
| ชื่อทางการค้า : | AZITH (250 MG CAPSULE) |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 250 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | สยามเภสัช จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 16/51(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | azithromycin |
| ชื่อทางการค้า : | AZITHRIN |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 250 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ที.โอ.เคมีคอลส์ (1979) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 4/55(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | azithromycin |
| ชื่อทางการค้า : | MEITHROMAX |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 250 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เอ็ม แอนด์ เอ็ช แมนูแฟคเจอริ่ง จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 3/56(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | azithromycin |
| ชื่อทางการค้า : | MANAZITH CAPSULE |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 250 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ที. แมน ฟาร์มา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 8/60(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | azithromycin |
| ชื่อทางการค้า : | ZEMAX 250 |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 250 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท แอล.บี.เอส. แลบบอเรตอรี่ จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1A 16/60(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | azithromycin |
| ชื่อทางการค้า : | AZYCIN |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 250 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | องค์การเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 10/58(NG) |
